ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigzaba

เสี่ยจอมติดใจนาจนโงหัวไม่ขึ้นสินะ พอไม่ได้ตามที่ต้องการเลยต้องการแก้เผ็ด

noker

นาจะหลุดวังวนสองพ่อลูกนี้ยังไง น่าติดตามครับ

สถาพร

นาคงจะโดนแบบทั้งวันทั้งคืนและคงไม่ได้มีแค่เฉพาะสองพ่อลูกแน่ๆคงจะมีคนอื่นมาร่วมด้วย

kul1

มาแบบต่อเนื่องเลยนะครับ
แต่มีการสลับต่อแบบนี้ พรุ่งนี้นางเอกของเราแย่แน่ๆๆ โดนรุมแน่เลย

7946410

นานัดน้ิงโจ้เล่นเสียวกันให้เสร็จ แต่น้องโจ้ไม่ยอมเลิกอยากเยรสอีกหลายรอบ จนเอากันเที่ยงคืนยังไม่ยอมเลิกเยรสกับนาอีก  ทนจริงแถมเอาเก่ง

Chai Pin

Sky_ii

เรื่องนี้แต่งได้สุดยอดมากๆแล้วคับ แต่งได้ยาวนานมากขนาดนี้แล้ว
ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้แต่งแบบโลกคู่ขนาดอีกสักแบบหนึ่ง

Wannadit Iempan

พ่อลูกสองคนนี้ไม่ยอมให้ใครหลอกอยู่แล้ว งายนี้นาจะรับไหวเหรอ ไปถึงถิ่นเสือแล้ว

limousinedk

ตอนหลังๆมาผู้แต่ง แต่งให้ความรู้สึกเป็นการเล่นชู้มากกว่าเป็นการเติมเต็มแบบในช่วงแรกๆ ซึ่งผมคิดว่าคงมีใครๆหลายๆคนอินตามแน่ๆ เป็นการดำเนินเรื่องดีมากๆซูฮกให้กับผลงานเรื่องนี้เลยจริงๆ ขอบคุณครับ

Autte Wa

เสียดายที่บอกจะแต่งอีก 4 ตอนสำหรับเรื่องนี้
ขอบอกว่าชอบมาก อ่านสนุก เนื้อเรื่องน่าสนใจ
อ่านเพลิน ชอบมากๆ ครับ
.. หนูนางานนี้ถ้าไม่ฝันให้ไกล
ไม่ยอมไปให้ถึง คงโดนหนัก ถึงหมดอนาคตไหมเนี้ย

nobitakung

ใจหายเลยครับ ที่เรื่องนี้ใกล้จบ เป็นเรื่องที่ผู้ประพันธ์แต่งได้ดีมาก เนื้อเรื่องดำเนินอย่างธรรมชาติ ตื่นเต้น ลุ้นเสียว ชวนติดตามทุกตอนจริงๆ  ขอบคุณผู้ประพันธ์ที่ได้มอบผลงานดีๆ ไว้ให้พวกเราได้เสพ ขอบคุณและขอคาระวะผู้ประพันธ์จากใจครับ

armsmartmai

คิดแล้วว่าเสี่ยจอมต้องวางแผนอะไรไม่ดีกับนาแน่ๆ ลุ้นต่อว่าจะหลุดพ้นจาก2พ่อลูกนี้อย่างไร  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

kubami

กองทัพ ตี

err

เขาจะทำให้นากลายเป็นกะหรี่  จนผัวรับไม่ได้แล้วก็เลิก  เสี่ยนี่ไม่ดีเลย