ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savana911

mr.supply

เป้นกำลังใจให้ผลิตผลงานดีๆ ต่อไปครับหวังว่านาคงไม่โดนแซนวิชจากทั้งสองพ่อลูกนะครับแต่คงมีหลายอย่างที่ทำให้นาลำบากใจแน่ ขอบคุณครับ

game14974

ขอเม้นเปิดเรื่องก่อนแล้วจะมาตอบหลังอ่านจบนะครับ
ผมว่าที่เสี่ยจอมหายไปต้องไปเตรียมแผนอะไรมาแน่ๆ​ โยงไปตอนที่แล้วที่นากลับบ้านมาแล้วทำหน้าเศร้าๆ​ กลับมาถึงจะทำอะไรก็เอาแต่กอดสามีแน่นอย่างเดียวแสดงว่ามันต้องมีอะไรแน่ๆ​ อาจจะโดนสองพ่อลูกสวิง​ สองรู​ เย็ดสดแตกใน​ ไม่ก็อาจจะโดนรุมหมู่หลายๆคน​ จนนากังวลกลัวว่าสามีจะบอกเลิกหรือเปล่าเลยกอดสามีแน่นตลอด​ พยายามเดาตอนต่อไปว่านาจะโดนอะไรกันแน่​ แผนสกปรกที่เสี่ยจอมพูดถึงคืออะไร​
ปล.​ ช็อคกะจั่วหัวที่เขียนว่าอีก​ 4 ตอนจบนี่แหล่ะ​ โถ่ว  จะจบแล้วเหรอเนี่ย...

Anan Saidakhot

แผนเสี่ยจอมดูน่ากลัวมากอย่าบอกนะว่านอกจากโจแล้วยังจะให้ลูกน้องมาแจมด้วย

pj762856

แผนสูงมาก  อยากรู้ตอนจบครับ  ลุ้นมากๆ

Slave

นับวันยิ่งหวงและห่วงนาจัง นาจะรู้ตัวรึเปล่าเนี่ยว่าหลวมตัวโดนกับดักเฒ่าเจ้าเล่ห์เข้าแล้ว

กำพล

นาคงหายอยากเป็นเดือน แต่คนที่ดูคลิปนี่จะมีความรู้สึกยังไงหดหู่หรือมีความสุข

gai

::Evil:: จะอย่างไรต่อครับ คิดไปคิดมาทั้งเสียว ทั้งเจ็บ เลย
ยังไม่ได้อ่านนะครับ แค่อ่านเริ่มต้น ก็ต้องกลับไป ตั้งจิตก่อน เดี่ยวมาอ่าน ทำใจนิจหนึ่ง ทำใจ

tumjo

ว่าละเมื่อนาไม่ยอมเป็นเมียน้อยเสี่ยดีๆ เสี่ยต้องจัดหนักให้แฟนนาเลิกกับนาเอง แต่แค่โจไม่น่าจะพอคงต้องหนักกว่านี่แน่ๆ นาถึงน้ำตาซึม

snowmouthain

ต้องมีฉากพ่อลูกร่วมมือกัน ในการสวิงแน่ๆ

นาริน จินดา

fireanimal

yothin_d

รอลุ้นฉากพ่อลูกแซนวิชนา ไม่รู้จะมีมั้ย ผู้แต่งบอกเรื่องนี้ไม่ดาร์ก

ฟูราน

ผมว่าเรื่องนี้มันพีคขึ้นเรื่อยทุกตอนนะครับ น่าจะยังเขียนต่อไปอีกนานนะครับไม่น่ารีบจบเลย แนวนี้คนเขียนน้อยมากสนุกดีนะครับ ถ้าจะเริิ่มเรื่องใหม่ อย่าเปลี่ยนแนวเลยครับ ขอบคุณครับ

คลิปสองขอฉากสองพ่อลูกรุมคนละรู หรือรูเดียวสองอันก็ดีครับ ใส่สดแตกในจะดีมาก สุดท้ายให้ลูกน้องเสี่ยรุมด้วย