ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.7(END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 16, 2018, 03:57:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ในที่สุดเรื่องราวของความรักที่เกิดขึ้นจากคำโกหกก็กำลังจะถูกเติมเต็มด้วย...

เหลือตอนแถมอีกหนึ่งตอน กับเรื่องแยกอีก 2 เรื่องก็จะปิดเล่มนี้ได้แล้ว  ::Ahoo::

[แว่วเสียงคนแปล] : จบซักทีเน้อ  ::Crying::

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

Happy ending เลยครับแบบนี้

พ่อตาเข้มแค่ไหน เจอหลานไปก็อ่อนทุกราย

elviswhat

นายนะเป็นของชั้นคนเดียวแล้วนะ รู้สึกเขิลขึ้นมาเลย

wender_111

แฮปปี้ เอนดิ้ง จะพีคถ้า ลูกคนนี้ไม่ใช่น้ำของนาย แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

drof666

ท้องจนได้ จะได้จบแบบมีความเงี่ยนตลอดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในที่สุดก็มีลูกด้วยกัน แต่สงสัยชูจะผมบางเหมือนพ่อตา เพราะถูกยุยดึงผม. เหมือนที่พ่อตาถูกฮิเมะดึงตอนเล็กๆแน่เลย....อิอิ

Akira Watanabe

::Sweat:: จบแฮปปี้ซะที ซั่มกันมาอย่างหนักหน่วง

xtazy

กลายเป็นแข่งเอาใจคุณหลาน ยังไงคุณตาก็ไม่ยอมให้ชูเหนือกว่า

as72340639

ว้าววว ในที่สุดก็แฮปปี้เอนน รอติดตามผลงานใหม่ๆเด้อจ้า  ::Elder::

worachat39

จบแล้วว ในที่สุดก็มีลูกซักทีนะ 555 1ปีถึงจะมีได้เลยเรอะ

elviswhat

exsoldier

แหม่ ลุ้นแทบตาย แต่ได้ลูกสาวแบบนี้ โตขึ้นไปเปนเหมือนคุณตาแหง หวงลูกสาวชัวๆ 5555555555   

biggiggog

พอได้ปลดปล่อยก็เล่นชุดใหญ่เลยนะ
ถ้าไม่คิดมาก ทำตั้งแต่ทีแรก
ป่านนี้ท้องลูกคนที่สองแล้วมั้ง
ขอบคุณมากๆครับ

siwapeeza

ได้ลุกฉบับเด็กแสบมาเลยยย  จบแบบดีด้วยยยย 555

maxzader

::Fighto::  จบแล่้ว ติดตามมานานทำไมผมชอบ end credit จัง ฮาๆๆ