ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...42 กลกามของเสือร้าย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 24, 2018, 09:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

himula

cole

ดูจากเกมส์แล้วเสี่ยจอมคงวางแผน เพื่อจะแบ็ลคเมลคุณสามีแน่โดยการให้น้องดาวมามีอะไรด้วยแล้วเอาคริปไปให้หนูนาดู

pui7919

อ่านแล้วก็ไม่รู้เรื่องจะลงไปทางไหน ทำสำเร็จ นา ปลอดภัย?  ทำพลาดเกมทั้งผัวและเมีย สวรรค์เข้าข้างเสี่ยติดคุกเพราะโดนล๊อก แต่ไงๆก็อยากให้เรืองจบ แบบ แฮปปี้แอนด์ดิ้งนะครับ ไม่รู้ว่าจะทำได้ไหมลุ้นๆอ่ะครับ แต่อยากให้นากับสามีกลับมาใช้ชิวิตแบบเดิมจังเลย

bluenavy

sarojs2514

สวรรค์เข้าข้างเสี่ยติดคุกเพราะโดนล๊อก ทำพลาดเกมทั้งผัวและเมีย

chatjane4234

แผนของเสี่ยทั้งหมด เป็นไปได้ด้วยดี ติดกับเขาจนได้

เดช12341

สุดท้าย 2 พ่อลูกก็ทำให้นาติดบ่วงกามได้แล้ว พอเสร็จกับพ่อลูกก็ยังมีคนอื่นอีก ::Shy::

Simatic Field

ไม่อยากให้จบเลยจริงๆ แต่ก็เดาตอนจบไม่ออกว่าจบออกมาเเบบไหน จะแฮปปี้มั้ย หรือจะมีเฉยอะไรหรือป่าว 

aone

เหมือนน้องดาวจะโดนยาปลุกเซ็กไปด้วยเลย 3รอบแล้วยังไม่พอ แต่ตอนนี้ลุ้นแผนช่วยนาก่อนครับ

วสันต์ ชาญวิทย์

กองทัพ ตี

kulamanoche siriphatanalertkul

::Crying::ผมว่าต้องมีทางออกที่ happy ทั้งสองฝ่ายแน่ๆเลย..รอลุ้นนะครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ยิ่งใกล้จบ ยิ่งรอคอย อาจเสียดาย แต่ก็ก็แอบหวงนางเอกเช่นกัน
จบก็คือจบ อาจมีตอนพิเศษรื้อฟื้นให้กายคิดถึง ก็ยินดีและขอบคุณผู้แต่งล่วงหน้า ยังไงก็อยากอ่านแนวอื่นๆของผู้แต่งบ้าง จากที่ติดตาม โครงเรื่องที่วางอย่างดีและปสก.การอ่าน มั่นใจว่า น่าติดตามแน่นอน

mental99

สามีนาไม่น่าจะทันเกมส์​ของเสี่ยจอมแน่เลย คงติดกับดักของเสี่ยจอมแล้ว ถ้านารู้เรื่องนี้จะเป็นยังไงบ้างเนี่ย แต่ทำไมนาดูมั่วจังเลยในตอนนี้ยังสงสัยอยู่เลยครับ

pp1659

สองพ่อลูกร้ายกาจมาก นาโดนแบ๊กเมย์แน่ครับ