ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...42 กลกามของเสือร้าย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 24, 2018, 09:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poker46

นาได้เสียวทุกตอน ยิ่งใกล้จบยิ่วต้องติดตาม

zamakarn

ไม่ใช่ว่าเอาคลิปผู้ชายเอากับดาวไปให้นาดูนะ ว่าแต่นาน่าจะโดนรุมด้วยก็ดีนะไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ว่าแต่อยากให้บรรยายที่นา มากกว่า ที่ตัวสามีอีก อยากรู้ว่ายามีผลแค่ไหน รึว่าทำไปด้วยความอยาก ผมนี่ก็ยังไม่วาย 55

Panupan Srisongkram

ไม่อยากให้จบเลยครับ ติดต่อทุกตอน รอตอนพิเศษน่าจะเด๊ด

Bastard guy

อ่านแล้วลุ้นเลย แผนเสี่ยจะจบยังไงสำเร็จรึป่าว ::Glad::
เดี๋ยวต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนๆหน่อยละ ดีที่มีย่อสรุปตอนก่อนหน้าให้ไม่งั้นงงแน่เลยเรา
::WowWow:: ::WowWow::

tawarin13

เริ่มรู้สึกสงสารนาแล้ว ตอนเอาก็คงเสียวมาก แต่ตอนปกติคงจะเครียด สับสนน่าดู

hanebahay

newnpc

ไม่อยากให้จบเลยครับ สนุกทุกตอน ภาพประกอบก็งาม ยังไงก็เคารพการตัดสินใจครับ รอเผื่อมีภาค2 ละกันนะครับ

saka2520

เจอรอบนี้เข้าไปคงยับเยินไปอีกเยอะนะนา ที่จริงน่าจะเข็ดแล้วเปิดใจกะสามีตั้งกะไปล่องเรือ ไม่น่าปล่อยมาจนเจอสวิงกิ้งปาร์ตี้นะนี่  เอ่อข้างต้นนั่นบ่นลอยๆครับผู้แต่ง ใจจริงคือ รอฉากนี้มานานละคร้าบบ ::Fighto::

tatsuya96

ใกล้ถึงบทสรุปแล้ว แม้จะพอเดาได้ว่าจะเป็นประมาณไหน ก็อดตื่นเต้นไม่ได้ ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ

g yue

สนุกมากครับ
เรื่องจะเป็นยังไงต่อ น่าลุ้นว่าจะมีอะไรพลิกอีก
ระหว่างนี้ย้อนอ่านของเก่าไปพลางๆ อิอิ

txxt30

จะเจอแผนซ้อนแผนหรือเปล่า  จะแก้ไขปัญหานี้อย่างไร  เสียวก็เสียว สงสารน้องนาก็สงสาร  เฮ้อ..เสียวต่อดีกว่า