ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...42 กลกามของเสือร้าย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 24, 2018, 09:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tatumnaluk

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เสี่ยจอมนี่ร้ายสุดยอดเลย วางแผนจะนาเลิกกับผัวให้ได้ ดีที่ได้น้องดาวช่วยเลยพานาออกมาได้ ว่าแต่ใครแจ้งตำรวจนะ.....?????

kit2516

ทีแรกคิดว่านาจะเอาอยู่แต่ตอนนี้เริ่มเห็นแล้วว่าจะโดน
สองพ่อลูกพยายามเก็บนาไว้แล้ว

T4ONG

Priceless

ทำเอาผมถึงกับต้องพักไว้ก่อน กลัวตับพัง 555

wisootar

นารับเละ พวมเราก็มีความสุขจากการอ่านเรื่อง ::Glad::

un2111

นาจะติดใจไม่เนีย โดนรุมอีกหลายคนแน่เลย

mongk

หึงด้วย เสียวด้วย
เริ่มแยกแยะยากแล้วว่า หึงหรือเสียวมากกว่ากัน

badboy2522

ขอบคุณครับ เอาใจช่วยให้หมดทุกข์ กับไอ้เสียจอบ กับ ลูกชาย มันซะที แอบลุ้นให้นู๋ดาวเป็นเมียเลยด้วยอีกคน โทษฐานเป็นคนดี

lp640

มาไกลมากครับ แต่ก็เขียนได้อารมณ์ร่วมจริงๆ แผนเยอะกันทั้งสองฝ่ายแบบนี้ยิ่งลุ้นครับ แต่ที่แน่ๆคือนาโดนหนักแน่ๆ

zeropp

::Suffocate:: หลังๆ นี้เริ่ม dark เรื่อยๆ เลย ขอสุดท้ายจบแบบ happy หน่อยนะครับ