ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kob_wj

nothinghill

izezanova027

อ่านจบแล้วมันหน่วงๆ อธิบายความรู้สึกไม่ถูก ยิ่งพออ่านตัวอย่างตอนต่อไปก็ยิ่งหน่วง 555

xporphy

พ่อนางเอกโหดเกินนน นางเอกก็จะนางฟ้าไปไหนล่ะโถ่ววว

mariners1

จบแบบปวดตับแน่ๆเรื่องนี้ ::Horror::
เห็นแววมาแต่ไกลเลย

PTTrayong

เรื่องนี้เหมือนเรื่องที่ท่าน tunchai แต่งนะ เรื่อง ฮิคารุ จากคุณหนูมีชีวิตสุขสบายต้องกลายมาเป็นนางเอก AV gangbang

zazamak

เนื้อเรื่องดูเศร้ามากอะครับ แอบอินเล็ก ๆ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

dikky

แบบนี้เรียกว่าลูกหาเลี้ยงได้หรือเปล่าครับ

MMJ

::Sweat:: หน้านางเอกนี้ดูปลงตกมากๆ จะว่าไปเรื่องนี้ลายเส้นคล้ายเรื่องคุณครูแก่นๆกับลูกศิษย์ (ไม่ค่อยตามชื่อคนวาดเลยไม่รู้เลย) เส้นสะอาดน่าอ่านมากๆ

ขอบคุณค่ะ

Tdestiny

poulandcaca

คนใหม่มาสงสัยไม่อยากให้คนเก่าช่วยแล้วมั้ง  ::Cold::

kurokami

แนวนี้น่าติดตาม น่าจะดราม่า หวันว่าจะอย่างนั้น

zipperz

ไม่อยากจะแน่ใจ หรือฟันธงเลยว่า จะหนีได้ ไม่น่า ไม่น่า

ขอบคุณฮับ ::Thankyou::

takking1234

เนื้อเรื่องน่าสงสารผญมากเลยครับ แต่ภาพสวยมากๆเป็นกำลังใจให้ครับ