ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Platypus

ถึงบทสรุปที่ทำได้ soft มาก จากเรื่องราวที่ตึงเครียดและกดดันถูกผ่อนคลายลง เน้นให้เห็นถึงความรักความเข้าใจที่สามารถเยียวยาหลายๆ อย่างลงได้ แม้ความชอบความต้องการในตัวตนแต่ละคนจะยังคงอยู่ ผู้เขียนไม่ทำร้ายตัวละครของตัวเอง ให้ผลของการกระทำตัดสินแทน ผู้ไม่คิดในทางร้ายจึงยังคงมีบทสรุปที่ดีครับ แม้เนื้อเรื่องจะงดงามแต่ยังสามารถแทรกบทรักที่เร่าร้อน สมจริง จูงให้ผู้อ่านครั่นเนื้อครั่นตัวที่เดียว เป็นผลงานคุณภาพที่ขอชื่นชม ขอขอบคุณ และขอคารวะจากใจครับ จะติดตามผลงานต่อๆ ไปครับ

ssaayynn

วัวเคยค่าม้าเคยขี่มันกลับยากไนเมี่อกิเลสตันหามันตัดอยาก

singkanong

และล้วก็จบจนได้แห่ะๆหวังว่าภาคสองคงมีบทให้ผัวนามากกว่านี้นะครับเปลี่ยนเป็นผู้ชายบ้างงงนะ

sexsexy

pimpim

ไม่น่ารีบจบเลยครับ อยากให้นาลองกับพวกคนงานมั่ง

Wannadit Iempan

สวยงามและนุ่มนวลมาก ขึ้นดุเดือดน่ากลัวว่าจะมีบทโหดน่ากลัว กลับลงเอยได้เรียบๆและน่ารักดี

Pudit Kaewkalong

รอติดตาม ทุกๆตอนนะครับ ขอบคุณครับสำหรับความสุขที่มอบให้ครับ

thadtanone2002

นาจบไปได้ดีนะ ไม่เปลืองตัวมากนัก คงชอบเเบบนี้ไปเรื่อยๆ สงสัยติดเสียเเล้วทั้งคู่

Tea Tae

ขออนุญาตอ่านก่อน จะมาตอบอีกที  ขอกระทู้นี้กระทู้เดียว ไม่อยากขาดช่วงขาดตอนขอรับ

ลืมอ่านว่าไม่ได้ซ่อน ขอโทษทีครับ

ยอมรับว่าท่านแต่งมาได้ถึง 43 ตอน  ที่คนติดตามมากขนาดนี้ ถือว่าเทพมากครับ
ีลีลาการเขียนดี  มั่นคงและเซอร์ไพร์ตลอด เยี่ยมครับ

เดาเอามันว่า  4 ตอน คงมีตอนนาเปิดบริสุทธิ์ ตอนที่นาใจแตกแบบถึงกับจะเลิกกับแฟน  จุดพลิกผัน
ของพระเอกที่ชอบแบบนี้  หรือเงื่อนงำซ่อนเร้นของพระเอกที่ไม่ได้เปิดเผยบางอย่าง
โห  อิน ขนาดเดาเรืองกันเลย   แต่เชื่อว่าผู้เขียนมีเซอร์ไพร์ที่ผมเดาผิดหมดก้ได้

ท่านเยี่ยมเสมอครับ

ไม่รู้สิขอเสนอบางอย่าง  แบบว่า หลายคนคงอยากให้พระเอกได้มีบทมากขึ้น ได้บ้างสงสารพระเอก
หรือกลับบทเป็นพระเอกตกตึกแล้วกลายเป็นเทพกาม ให้นาตามบ้าง ก็สนุกดี  มันดราม่าด้วย

ก็เพียงแค่เสนอกันไปเล่นๆ   

แต่ที่ไม่เล่นเลยคือ ฝีมือผู้แต่งครับ  ด้วยจิตคารวะ

controlx

เยี่ยม!! รีตาสได้ดีมาก

::Thankyou::

ดูท่าแล้ว...เข็ดกันซะที่ไหน

nanai

เป็นกำลังใจให้ในการแต่งเรื่องต่อๆ ไป ติดตามครับ

mysoon

prakit803

nongzyne