ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Max23

สุดท้ายคือความต้องการของนา หลุดไม่พ้น รอติดตามภาค2นะครับ

game14974

ขอคอมเม้นเปิดตอนก่อนนะครับ​ อ่านจบแล้วจะกลับมาคอมเม้นแบบจริงจังอีกทีครับ​ ว่าแต่จบแล้วเหรอครับเนี่ย​ ยังไม่อยากให้จบเลย​

ไม่ได้ดูแต่แรกว่าไม่ได้ซ่อน​ แหะๆ​ แต่ในที่สุด​ งานเลี้ยงก็ต้องเลิกราสินะครับ​ รอตอนพิเศษ​ 4 ตอนที่กำลังจะออกมาแล้วก็ภาค​ 2 นะครับ​ ขอบคุณผู้แต่งมากครับที่เขียนเรื่องนี้มา​ ผมติดตามมาตั้งแต่ตอนแรก​ จนถึงตอนนี้​ ต้องบอกเลยครับว่าสนุกมาก​ ไม่ใช่แค่เรื่อง​ sex​ แต่เนื้อเรื่องก็แฝงอะไรๆเอาไว้หลายอย่างเลยจริงๆ​ จะรอติดตามตอนต่อไปนะครับ​ ขอบคุณอีกครั้งครับ

anutit9119

จริง ๆ แล้ว สามีนั้นหละท่ีต้องการสิ่งเติมเต็มากกว่านา แต่ผมก็เห็นด้วยวให้นาถอยออกมาบ้าง ไม่อย่างนั้นความเค่มคันของเรื่องอาจไปไกลเกิน
ขอบคุณครับ รดติดตามผลงานต่อไป

Kachen Yaijing

และแล้วก็เดินทางมาถงตอนจบ ต้องขอบคุณมากมากลยครับ จะรอติดตามภคสองครับผม

diaby

ทำไมรีสตาร์ตเร็วจัง นึกว่าจะเข็ดแล้ว แล้วจะจบลงหรือ แต่ก็ยังเสียว ตื่นเต้นเหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ

Lactasoy Milk

ของมันเคยๆกันมาก่อน จะเลิกคงไม่ได้ ได้แต่ระวังเอาไว้แหละ

Sawat Songprasop

เสียดายที่นาต้องกลับไปสำ่ส่อนอีก เพื่อที่จะสนองเซ็กส์วิปริตของสามี ภาคต่อไปไม่รู้ว่านาจะต้องเจอกับชะตากรรมแบบไหนอีก สามีก็เหลือเกิน ไม่รู้สึกหึงหวงนาเลย เพื่อสนองตัณหาตัวเองแท้ๆ
เมื่อมาถึงตอนสุดท้ายของเรื่อง ก็ขอเป็นกำลังใจให้กับผู้ประพันธ์ ที่ได้สร้างสรรผลงานที่เยี่ยมยอดชิ้นหนึ่ง ต้องขอชื่นชมด้วยใจ กับการวางแนวทางของการเดินเรื่อง ที่ทำให้ผู้อ่านมีความรู้สึกร่วมเสมือนว่าตัวละครมีชีวิตจริง ทำให้ผู้อ่านอินกับเนื้อเรื่องของทุกตอนได้อย่างมีอรรถรสจริงๆ
ก็คงเป็นไปตามที่ผู้ประพันธ์ ได้ทิ้งท้ายไว้ว่าจะทิ้งเชื้อไว้ เพื่อมาสานต่อ " สิ่งที่เติมเต็ม " ไว้ในคราวต่อไป หวังว่าในระยะเวลาอันใกล้ คงจะได้มีโอกาสได้เสพผลงานของผู้ประพันธ์อีกนะครับ ขอขอบคุณครับ

yumer

edgeemperor

เป้นวังวนที่ยากจะถอนตัวได้...ภาค2จะมีดาวมาเกี่ยวด้วยไหมนะ

xxx-man

ดูทรงแล้วเนื้อเรื่องน่าจะมีภาค2ได้ไม่ยาก แต่ถ้าผู้แต่งอยากพักเพื่อเขียนเรื่องอื่นอีกก็จะติดตามนะครับ

Slave

เยี่ยมจริงๆครับ  น่าติดตามตั้งแต่ต้นจนจบเลย  ตื่นเต้นทุกครั้งที่อ่าน อยู่กันไปนานๆนะครับ...ขอบคุณมากครับ

Msb Boss

บทสรุปของเรื่องนี้คือ ตันหา ล้วนๆ ขอบคุณที่แบ่งความเสียว 

ping_ak

Panupan Srisongkram

ไม่น่าเชื่อติดตามผลงานพี่มาจน 43 ตอน ยังไงรอตอนพิเศษนะครับ