ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr_nt9

MAC

จุดสตาร์ทไปถึงปลายทางแล้ววนกลับเส้นทางเดิมแล้วเริ่มใหม่ ::DookDig::

qwerty qwerty

tjnet

hnumhnum

รอภาคสองนะครับ และแล้วน้องพิมผมก้อไม่ได้ออก

the_nation

olemantu

คนที่ชอบในเรื่องใดก็จะโหยหาในสิ่งนั้นเปนเรื่องธรรมดา..แแล้วยิ่งต่างฝ่ายต่างรู้ตัวว่าชอบเหมือน ๆกัน ความสัมพันธ์ก็จะยืนยาวไปได้
แม้จะต้องผ่านอุปสรรค์ใด ๆก็ตาม ก็ยังพยายามที่คิดเอามาเข้าข้างตัวเองเพื่อให้ได้ในสิ่งที่ตัวเองต้องการ และปรารถนามัน

The Qeneral

outsider

เสียดายที่เดินทางมาถึงตอนจบ ขอบคุณไรต์มากๆครับ ที่สร้างผลงานดีๆมาให้อ่านกัน รอติดตามต่อไปนะครับ

iaaaa

สิ่งที่เติมเต็มชีวิตคู่ แม้จะมีอุปสรรค์แต่ยังผ่านมาได้ด้วยดี
มาปูเสื่อรอภาค 2 หวังว่าคุณสามีจะเก่งเรื่องบนเตียงขึ้นบ้าง :)

nobitakung

ถ้านาเป็นฝ่ายคุมเกมส์ได้ นาจะปลดปล่อยได้เต็มที่ ความลุ่มหลงในรสสวาททีาแปลกใหม่ของนาและสามี คงจะดำเนินต่อไปนะครับ ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

LUX111

กิเลส กลกาม ความอยาก เสียวสยิว ยังคงอยู่กับทั้งสองคน ไม่มีวันเลือนหายไปอย่างแน่นอน
รอโอกาส ว่าจะมีต่ออีกหรือไม่ นะ

TonNy

ขอบคุณสำหรับ ภาค1นะคับ ระภาคต่อไปอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้ลงผมงานดีๆต่อครับ

nui06

จบภาค1แล้ว...รอลุ้นภาค2 ว่าทั้งสองยังจะเติมเต็มให้ตัวเองแบบใหน ขอบคุณมากครับ...

Kiss my ass

::Oops::จบแล้วหรอ กำลังสนุกมากมาย ขอบคุณไรท์ที่แต่งเรื่องสนุกๆให้อ่านนะครับ