ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

ดูๆ น้องนาก็น่าจะตั้งใจเลิกพฤติกรรมอย่างว่า  แต่คนก่อเรื่องก็คือตัวคุณสามีเอง  อย่างนี้น้องนาก็คงหยุดไม่อยู่และคงต้องเข้าในวังวนต่อไป  แต่จะหนักหนาอย่างไร ตามดูครับ

st789

ยังไม่อยากให้จบครับ มีต่อภาคสองได้หรือเปล่า

สุมาอี้ นิ่มแส

เซ็กส์เป็นสิ่งเสพติดลองไดเสพแล้วติดง่ายเลิกยาก ขอบคุณกับผลงานดีๆรอตอนต่อไปอยู่ครับ

noojane

อุดส่าห์หนีออกมาจกาวังวนเดิมได้แล้ว จะกลับเข้าไปกันอีกหราา

ข้าจะแทงเจ้า

กลับมา ณ จุดเริ่มต้นของภาคสองใช่ไหมครับ

kiratwice

ใจหายยย

นอกจากตัวละครในเรื่องจะเติมเต็มให้กันและกันแล้ว

ยังมาช่วยเติมเต็มอารมณ์ให้กับพวกเรามานาน ขอบคุณมากๆนะครับ จะรอคอยการกลับมาของภาค 2 และความร้อนที่มากขึ้นของน้องนา

Sittipong Kengchai

นา กับ สามี คงมีเรื่องสนุกๆเกิดขึ้นอีกแน่  ผมยังรอ ภาค ต่อไปของนา นะครับ

keng7799

น้องนา ติดใจล่ะซิ คงเลิกไม่ได้แล้ว รอดูภาค 2 น่าจะมีทีเด็ดมากกว่านี้

bangsan

ppp44

คนเราก็แค่นี้แหละ กิน ขี้ ปี้ นอน เป็นกันทุกคนครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: Panupan Srisongkram เมื่อ กรกฎาคม 29, 2018, 06:49:20 หลังเที่ยง
ไม่น่าเชื่อติดตามผลงานพี่มาจน 43 ตอน ยังไงรอตอนพิเศษนะครับ
แบบนี้ไม่ใช่นาแล้วที่ถลำคงเป็นสามีมากกว่าที่เป็นคนถลำ

say4444

735680

มาถึงตอนจบจนได้ ค้างนิดๆ อยากอ่านตอนนาเล่าเรื่องบ้างครับ เริ่มจากกัยบอยก็ได้ ว่าแต่นาคงเลิกยากแล้วครับ เซ็กแบบเดิมคงไม่ตื่นเต้นแล้ว

puipuipui

จบแล้ว ขอบคุณสำหรับซีรีย์เรื่องยาวดีๆครับ