ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 1ุ6

เริ่มโดย adisakwa, สิงหาคม 12, 2018, 12:42:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญเลิศ เตชพรสุข

ไถึงเวลาของคุณหนู้าแล้วซินะ ::Beggar::

roomming99

รอติดตามครับ หายไปนานเลย

pppccc

เขียนดีครับขอรูปประกอบสวยๆๆๆ จะเยียมขึ้นอีกครับ

ดรีม เอง

นายเดชแกล้งคุณฟ้าสะกลัวเลย

วิน ชอบปี้

ตามแผนที่วางไว้เลยนะครับ

noomxxx

หายไปนานเลยนะครับ นึกว่าจะไม่เขียนต่อแล้ว ที่แท้โดนแบนไปนั่นเอง นี่ขนาดเป็นนักเขียนยังโดนแบนยาวเลยเหรอครับ แต่ก้อขอขอบคุณที่ยังกลับมาเขียนเรื่องสนุกๆ น่าติดตามให้อ่านกันอีกครับ

araiwaaa

ดีใจมากครับที่กลับมา รอการกลับมานานมากกก เรื่องนี้สนุกมากเลย

windy007

รอคอยมานานมากเลยครับ นึกว่าจะไม่มาต่อซะแล้ว

Rachata Sakhon

ถึงกับต้องไปประติดประต่อเรื่องใหม่กันเลยทีเดียว ถึงจะได้อารม

parulii

คิดถึงเรื่องนี้มาก รอการกลับมาของเรื่องนี้อยู่. พี่เดชจะจัดการได้หรือป่าว นึกว่าเรื่องจะไม่ต่อกันแล้วต้องกลับไปอ่านใหม่เลยทีเดียว

yak7384

เจ้าแห่งแผนการจริงๆนะนายเดช

hanami2

ขอบคุณครับ ที่กลับมาเขียนต่อ

kew2826454

ยินดีด้วยครับที่กลับมาแล้ว ทุกคนรอติดตามผลงานอยู่ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งได้นำผลงานดีดีมาให้ทุกคนได้ชมนะครับ

เดช12341

ขอให้พี่เดชกินตับเด็กอร่อย ::Ajark::

ton29048