ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soulten

ถ้าผมเป็นพระเอกผมจะช่วยสาวๆทุกคนเลยครับ

Pattarapol Teng

เชี้ยยย555 ล่าเป็นซอมบี้เลย กลัววว55 แต่ในความกลัวก็มีความต้องการ ::Shy:: ::Shy::

ballmayerz

ไวรัสแบบนี้ อย่าพยายามหาทางแก้เลยเหอะ  ::Shy::

HK

ไอเราก็หาตอน 1 หาๆๆๆๆๆ ว่าทำไมไม่เจอฟะ อ่อ ให้อ่านตอน 2 ก่อน  ::Angry::

น่าสงสัยแหะ ทำไมไอหนุ่มคนนี้ไม่ติดเชื้อแล้วก็อีกหลายๆคน  ::Thinking::

F_ck Note น่าสนใจมากเลยครับ

biggerz biggerz

ไวรัสแบบนี้เจอทีเดียวเข้าไปสุดยอดเลยอ้ะ

Rondo

เนื้อเรื่องแปลกแหวกแนว สีสวย น่าติดตามมากๆครับ ขอบคุณครับ

nuinoinaja

เมืองไทยมีบ้างก้อดีสิจะเอาให้เหลืองเลย555

garothegold

ไวรัสแบบนี้สุดยอดไปเลยนึกว่าจะแนวซอบบี้สะอีกครับอิอิ  ::Glad::

bomb1021

ไวรัสแบบนี้ ผมขออาสาไปบรรเทาเองงงง

ars.thidarat

พระเอกต้องโชคดีที่ไม่ติดเชื้อเเน่ๆ55

youtome3

::Glad:: ให้ตายถอะ เชื้อวัยรัสในฝันเลยแบบนี้ บางทีโลกโดจินมันมีอะไรนี่น่าสนใจดีเนอะผมว่า  ::Glad::

wender_111

ใครก็ได้เอาเชื้อมาไล่ปล่อยออกมาเร็ว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

maxzader

::Glad::  เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ แต่พระเอกที่ไม่ติดเชื้อคงเป็นเพราะยังคิดเรื่องอย่าว่าสินะมีความกังวลกลัวโดนจับ ฮาๆ

chang.suriyapong

เอาเป็นว่าถ้าไปอยู่ในโลกนั้นคงแห้งตาย(น้ำหมดตัว)ไม่ต้องบอกนะครับว่าจะเกิดอะไรขึ้น  ::Oops::

nuttapon rujirathumrong

ใครที่ไม่ติดเชื้อนี่นับเป็นโชคร้ายได้ไหม ไอ้บ้าเอ้ยโรคนี้หนุ่มไหนๆก็อยากติด