ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natdanaiii

ddcc

คุ้นๆว่าเคยอ่านตอนแรกเมื่อนานมาแล้ว จำตำรวจกับฉากพระเอกวิ่งหนีได้ แต่ทำไมไม่คุ้นตัวละครตอน2เลยหว่า

executioner

บอกเลยว่า ถ้ามีไวรัสนี้จริงๆ ผมไม่ยอมติดเชื้อหรอกครับ ขอไวรัสมาฉีดเองเลยดีกว่า สมัครใจติดเชื้อครับ 5555

แต่พระเอกตอนนี้ ถึงจะดูไม่ได้หมกมถ่น แต่ดูท่าจะเด็ดไม่หยอกนะ ซั่มซะอีกฝ่ายหมดสภาพเลย แถม2ยกแล้วยังต่อได้อีก 555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับทจะรอชมตอนถัดไปครับ

midnight747

ถ้ามีไวรัสแบบนี้สงสัยมีคนเต็มใจติดหลายคนเลยครับโดยเฉพาะผู้ชาย 555 ::Shy::

negazero

เรื่องน่าสนใจดีนะ แต่อยากรู้ว่าจะจบอย่างไร

โดเรม่อน

ขนาดอ่านตอน2ก่อนยังขนาดนี้ถ้าอ่านตอน1แล้วจนจบจะเป็นยังไงผมว่าตอนนี้ผมติดไวรัสแล้วแน่ๆ ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

mariners1

พระเอกยังคิดถึงเรื่องกฏหมายกลัวโดนจับอยู่อีกกก มีคนมามอบจิมิให้ขนาดนี้
หรือเรื่องนี้พระเอกจะฝันเพราะกำลังป่วยอยู่ก็เป็นได้ ::Ahoo::

ัuffa555

::GiveMe:: มันน่าสนใจจริงๆ ครับ อยากผลิตมาใช้เองบ้าง  ::Shy::

kak_KOH

เจอไวรัสแบบนึ้้ ฟินไปอีก อยากติดเชื้อมั่งงะ

Madzchat

อยากให้ไวรัสนี้มาระบาดใรชีวิตจริงบ้างนะครับเนี่ย
ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ

game2539

eiaws

นี่มันไวรัสในฝันเลยนะครับ

Edit พระเอกมันไหวได้ไง ก่อนทำงานจัดไปตั้งสามรอบ

มารบูรพาน้อย

elviswhat

มีไวรัสแบบนี้จริง ๆ ละ ก็นะ ผมไม่อยากจินตนาการเลย

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

โครงเรื่อง น่าสนใจ มากครับ. แนวพระเอก ป้องกันตัวเองไว้ยอดมาก