ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vipakai

ขอติดตามด้วยคนครับ ขอบคุณครับที่สละเวลามาแปลให้พวกเราได้อ่าน

araiwasud11

Manggy

เดาพอยเรื่องตราวๆน่ะ พระเอกน่าจะมีภูมิคุ้มกันแต่สุดท้ายต้องให้พระเอกเยดถึงจะหายจากโรค

Nabisca Sathu

พระเอกป่วย พอหายเลยมีภูมิต้านทานเลยซะงั้น แบบนี้ จะแก้เชื้อให้คนอื่นได้ไหมนี่ ต้องติดตามอ่าน อิอิ

noklek

พระเอกคือคนที่มีวัคซีนอยู่ในกาจู๋รึเปล่าเนี่ย 555

neasy001

อยากให้มีไวรัสแบบนี้บ้างจะบันเทิงดี

grigori00

ssssss

ถ้ามีไวรัสแบบนี้จิงๆ จะไม่อยุ่บ้านเลย

ว่าแต่ทำไมพระเอกมันไม่ติดหว่าา

Reggal

เอ เหมือนจะมีแนวนี้มาก่อนแล้วแหะ ที่ว่าหนีกันจนสุดท้ายพระเอกก็ได้กับนางเอง แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้และ // แต่ภาพสีนี้มันสุโค่ยจริงๆ

pomchunnote

โครงเรื่อง น่า อ่านมากครับ ตัวเอกแค่เป็นหวัด ตื่นมาเจอแบบนี้สุดยอดมากเลย

สรวิชญ์ ส

vitra6996

โรคนี้เกิดไม่กี่วันทำไมกลายเป็นเครื่องธรรมดาในสังคมไปแล้ว