ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Higashino Mikan] Silent Bus ล้วง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2018, 08:09:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b522055023

เปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น "ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ" ได้มั้ยครับ อยู่ดีๆ ซั่มกันอย่างงี้เลยรึ  ::Thinking::

(S)Kater

ชวนมาเป็นแฟนซี่จะได้ไม่ต้องแอบๆหลบๆซ่อนๆ หรือเธออาจชอบแบบนี้ก็ทำต่อไป
แต่ถ้าวันไหนถูกจับได้อย่าหาว่าผมไม่เตือน ไม่สิ ถูกไปจับซะ ไอ้หื่น ลวนลามสาวชัดๆ
เวร สมองเริ่มตีกันอีกและ ความอยาก+ความอิจฉาตีกันเอง 55

แปลแนวนี้สนุกตื่นเต้นดีเนอะท่าน HypNos  ::Evil:: ::Evil::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Jikkig16

ก็เด็กมันอยาก แต่อย่ากระโตกกระตากไป winwinรึป่าวไม่รู้ แต่จะโดนจับได้ซักวัน ::Horror::

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ กันยายน 02, 2018, 03:09:03 หลังเที่ยง
ชวนมาเป็นแฟนซี่จะได้ไม่ต้องแอบๆหลบๆซ่อนๆ หรือเธออาจชอบแบบนี้ก็ทำต่อไป
แต่ถ้าวันไหนถูกจับได้อย่าหาว่าผมไม่เตือน ไม่สิ ถูกไปจับซะ ไอ้หื่น ลวนลามสาวชัดๆ
เวร สมองเริ่มตีกันอีกและ ความอยาก+ความอิจฉาตีกันเอง 55

แปลแนวนี้สนุกตื่นเต้นดีเนอะท่าน HypNos  ::Evil:: ::Evil::

นั่นซิ แนวนี้ผมชอบนะ แอบล้วงแอบควักเนี่ย (ลองดูได้)
ไม่งั้นไม่ลัดคิวลงให้ก่อน

เดี๋ยวเรื่องหน้าก็ลัดคิวลงอีก ออกแนวเทาๆ ไม่ถึงกับดาร์คมาก (หรือว่าดาร์คหว่า)  ::Hunger::

ปล.ถ้าชวนมาเป็นแฟน ก็อดแอบล้วงซิ  ::Grimace::

เป็นแฟนกันก็ล้วงได้ครับ คราวนี้นอกจากในรถ ชวนไปล้วงในโรงหนัง ห้องนํ้าสาธารณะ ร้านอาหารกินข้าว โอ๊ย อีกเยอะ  ::Shy::

nekki

แล้วช็อตสุดท้ายคนขับไม่ได้ยินเสียงเลยรึ
ว่าแต่เรื่องนีั้นางเอกไม่พูดอะไรเลยอะ

muramasa masamune

ผู้หญิงก็เอาแต่ใจแบบนี้ล่ะ ไอซื่อบื้อ 555

xnaja

ลงป้ายสุดท้ายตลอด เวลาเลยเยอะสินะ 55

ไม่คิดจะพูดอะไรกันเลยหน่อยเหรอ

oninomo55

::Glad::ยินดีที่ไม่รู้จัก กินเด็กฟรียาวๆไป ::HoHo::

Pharadorn Kaewsan

Ke2l3e2oS

ยังงี้ก็ได้หรอ ไม่ต้องคุยกัน ไม่ต้องรู้จักชื่อ 

Nondon

จัดสิคร้าบ อยากขึ้นรถเมล์แล้วเจอแบบนี้บ้าง

biggy69

คนขับมันไม่รู้เลยเหรอ

ถ้ามีคนขับมาร่วมด้วย น่าจะสนุกไม่เบา ::HoHo::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ แค่จับแค่โม็กนี้ก็คุก หน้ากลัวคนเห็น แต่นี้สดแถมแตกในอีกอิจฉา

Priceless

แนว Molester หรอ ไม่ค่อยเห็นเป็นโดจินนะ ผมว่าผญเป็นใบ้แน่เลย แต่เจ๋งดีตรงที่เล่าเรื่องด้วยความคิดพระเอกอย่างเดียวเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ว่าแต่ไม่มีใครเห็นเองเอากันเลยหรือไงฟะ