ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FARM1 HGf

จะเเบล็กเมล เเฟนเก่า กับได้ลูกเเทน

เเต่เรื่องนี้ทะเเม่งๆ ลูกติดเเฟนใหม่เมียเก่าหรือเปล่า

น่าลุ้นมากครับเนื้อเรื่อง อย่าปวดตับเป็นพอ

ขอบคุณมากครับ ที่แปลให้อ่านกัน

kagussugi

ชื่อเรื่องก็น่าจะสายดากแล้วละ 555 สงสัยพ่อลูกกันแน่ๆ

gtonizuka

พระเอกมันก็ไม่ได้เลวแบบสุดๆ แต่ปลดตัวลูกไม่กลับบ้านหน้าสนใจ ส่วนเป็นลูกของพระโอกาสเป็นไปได้สูงมากเลย

omoza007

ชอบได้ไงแปลกจริงๆ

nakchakun

เพิ่งย้อนมาอ่านจากตอน 2 คับ ดูแล้วทำไมมันรู้สึกว่าเป็นลูกของไอนี่เองไม่รุ
แบบแม่ของเด็กนี่เลิกกับไอนี่แบบยังท้องอยู่ ตะหงิดๆ

exelier

เอ้ะ มันทะแม่งๆ
ใช้ลูกแก้แค้นแม่เหรอ
แต่หน้าตาพระเอกดูไม่ร้ายเท่่าาไหร่เลยนะครับ
ยังไงนะยังไง

ao123

ปูเรื่องให้เค้าใจว่าเป็น พ่อลูกกัน ต้องติดตามว่า จะพลิกอีกไหมครับ

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

พระเอกโคตรจะเศร้าเลยโดนเขี่ยทิ้งแล้วยังโดนตบอีก ผมพึ่งเข้าบอร์ดมาไม่นานยังอ่านไม่ถึงเรื่องหนีเลย เลยต้องหนีตายมาตอบครับ-3-

zindeno

เฮียแกก็ไม่ได้เลวมาก ยังพอมีสำนึก แต่คุณน้องไปหาคนอื่นดีกว่ามั้ย  ::Crying::

toffies

น่ารัด เอ๊ยน่ารัก ชวนฝันจริงๆสาวคนนี้

แล้วไปไงมาไงถึงหื่นเนี่ย เรื่องนี้ดูมีเงี่ยนงำ

Northstar Rta

มีสาวน้อยน่ารักมาอยู่ในห้องแบบนี้ ใครจะอดใจไหว
สาวน้อยท่าทางจะชอบคนนี้จริงๆ

Watcharapoln Freestyle

เส้นเรื่องดูงงๆ อยู่ๆก็มาเป็นเหยื่อให้เค้าถึงที่ แถมเห็นมีตอนที่2ด้วย เอาวะ แม่งสายดาร์กปวดตับ ซับซ้อนซ่อนเงี่ยนอะไรกันรึป่าวก็ไม่รู้

ตอนจบดูมีปม เหมือนเด็กแม่งวอนท์อยากท้อง หนีแม่มาเอากับแฟนเก่าแม่ คือเด็กมีปัญหากับแม่รึป่าว งงใจ

ปล.ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

zharixx

ย้อนมาอ่านจากตอนที่2ครับ แก้แค้นแม่ก็มาแหะ ติดตามครับ

cyborg0011

อ่านจากเรื่องแล้ว นึกถึงหนังไทยสมัยคุณปู่คุณย่า ที่มีไข่ทิ้งแล้วกลับมาตามหา
แบบมีปานหัวใจที่ก้นที่เต้าที่ลับอะไรอย่างนั้น 55555

บาปบริสุทธิ์ภาคคุณพ่อผู้ไม่รับผิดชอบแต่อยากแก้แค้นสินะเนี่ย

นายไข่ย้อย

เด็กสาวน่ารักดี ดูท่าจะเป็นเด็กดีเอามากๆด้วย แต่จะปวดตับไหมนิเรื่องนี้  ::Waiting::

--- กรรม อย่าบอกนะว่าเป็นลูกสาว รังสีปวดตับเริ่มมาละ ---
อิอิอิ