ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karnkarn

อ่านแล้วก็รู้สึกแปลกกับตัวของเซนะจะบอกว่าเป็นลูกก็ไม่น่าใช่ แต่ทำไมมาให้เอาถึงที่ 555 แต่แม่เซนะน่าจะโดนบอดี้การ์ดเยสแน่นอน

Kataki3030

jinpin

มีสาวน้อยมา service ถึงที่เลย ถ้าเป็นพ่อลูกกันจริงๆ คงหงายเงิบนะครับ

timeai

ใสเสียว วิ่งเล่นในทุ่งลาเวนเดอร์เลยทีเดียวครับ

izezanova027

ไม่รู้คิดไปเองคนเดียวรึเปล่า ผมว่าพระเอกกับเซนะหน้าคล้ายกันนะ

พ่อลูกกันชัวร์

Izaya

เหมือนจะไปแบล็คเมล์แฟนเก่าเพื่อเอาเงินแต่ได้แฟนไหม่มาแบบนี้ นี้มันสุดยอด

coconut

lordofthetwo

แง้ ไม่อยากให้เกริ่นทิ้งไว้เลยอ้ะ ไม่เอาเป็นลูกแท้ๆ นะ ใจสลายเลย

thegift52

จากสปอล์ยตอนท้าย บอกด้วยว่าดาร์ค งั้นเซนะก็เป็นลูกล่ะสิ เอาล่ะ ตอน 2 จะเป็นไงต่อล่ะทีนี้

Crypt

::Crying:: ขออย่าให้ปวดเยอะก็พอตับไปค่อยเเข็งแรงแล้ว 

sevennine

เอากับลูกตัวเองซินะ โอ้ถ้ารู้เข้าคนเป็นพ่อคง ดีใจแน่เลย ::Evil:: ::Evil::

Smith Vill

Vincent Chinerawat

จากที่อ่านมีโอกาสที่จะเป็นลูกพระเอก แต่ว่าชอบลายเส้นมาก ต้องรอตอนจบจะได้รู้ความจริง ว่าเป็นยังไงกันแน่  ::Angry::