ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ท่านคาเทอร์จั่วหัวมาซะอยากดูเรื่องต่อไปเลย 555 ขอบคุณมากนะครับผม รอตอนต่อไปเลย
อยากรู้ด้วยว่าเซนะคือใคร

grafsman

ขอบคุณมากครับ รอตอนสองเลย ปวดตับไหมละเนี่ย

araiwasud11

zeekky

ถ้ามีต่อจะโดนแม่จับได้แล้วดราม่าเป็นพ่อลูกกันป่าวเนี่ย

Inzomnia

มีแววมรณะมาแต่ไกลเลยลุงเอ้ย ตอนต่อไปท่าทางจะโดนจัดหนัก

polka2012

อ่านตอน1จบแล้วสงสัยมากๆว่าน่าจะเป็นพ่อลูกกันแท้ๆ...ถ้าหวยออกเบอร์นี้จิงๆก้อ.. ::Crying::
รอตามลุ้นเฉลยตอน2อยู่นะครับ ::WooWoo::

not23149

Thostheph U

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากคับอยากอ่านต่อจัง5555
ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านน่ะคับ

Dragora

หรือว่าเธอคือน้องสาว หรือจะเป็นลูกที่มีมานานแล้ว

ธนภูมิ ภู

ssssss

เดาว่าเป็นพ่อลูกกันแน่นอน

ใช่รึเปล่า รอลุ้น

niceanglev

เหมือนตั้งใจมาให้ท่าอยู่แล้วเลย ถ้าพระเอกไม่เอานี่......มากกก

alaaum

จะเป็นดรามาพ่อลูกรึเปล่า ไม่ค่อยชอบแนวนี้ด้วยแต่ภาพเรื่องนี้สวยจัง