ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้น่าจะแนวแม่-ลูกนะ

แถมแม่ร่านเซ็กซ์ซะด้วย มีหรือโชตะจะรอด ดูทรงแล้วน่าจะโดนรุมต่อหน้าโชตะแน่นอน

ปล. เดี๋ยวเจอของผมมั่งแนวแม่ลูก 3 เรื่องซ้อน(ใกล้จะถึงคิวลงล่ะ)

bunhelupu

phatsa

เหมือนมีการวางแผนเอาไว้ล่วงหน้าเลย (แม่เค้าคงเหงาจริงๆ)

megazawa

showlao

แม่เอ็งนั่นแหล่ะไอ่หนู คนมันก็ต้องเงี่ยนบ้างสิ รีบๆเย็ดแม่ตัวเองแก้เงี่ยนเลย 5555

not23149

anontatum

เห็นตอนแรกน่าอ่านมากเลยครับ ทั้งชื่อเรื่อง ทั้งลายเส้น ยังไงจะรอดูต่อไปครับ

Akira Watanabe

::Crying:: มาแล้วซี่รีย์ทำล้ายตับ  ไอแว่นชายชุดดำมันตัวร้ายชัด ๆ

anontatum

พออ่านจบแล้ว มีความอยากอ่านต่อมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับสำหรับนักแปล เนื้อเรื่องดีมากๆครับ
มีความสงสัยด้วยว่าเป็นแม่ตัวเองไหม สงสารจัด

Boran Mark

แม่ลูกผูกพัน และจะเลยไปถึงสวิงกิ้งแน่นอน

qweasdzxc

เรื่องนี้สบายยยย กระตุ้นอารมณ์ได้ดีเลย ตับไม่ระคาย555 ตอนหน้าลูกชายต้องเป็นพระเอก และจบด้วยการอยุ่กับแม่ไปตลอดแน่นอนนน

keatmano

HK

bomb1021

ผมว่า incest ตอนจบแม่น่าจะเลิกทำ

แล้วมาทำกับลูกคนเดียว  ::GiveMe::