ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thostheph U

เรื่องนี้อยากอ่านแบบภาษาไทยมานานละคับ
ในที่สุดก็มีคนแปลขอบคุณน่ะคับ

ipor

ตอนท้ายๆเรื่องผมเข้าใจว่า แม่อาจจะโดนบังคับ ครั้งแรกแล้วเกิดติดใจ จึงได้มีการสานต่อ ต้องอ่านต่อว่าจริงๆแล้วแม่นั้นสมัครใจตั้งแต่ต้นหรือเปล่า ส่วนลูกนั้น กินแม่แน่นนอนอยู่แล้ว

numkrieng

akerue

ตอนแรกนี่น่าจะเป็น NTR ตอนหลังๆน่าจะเป็น แบล็คเมล์ แล้วปิดท้ายด้วย INCEST

aabca.aacaa

zorro

ouoouoouo

นี่มันม่ายสาวพราวเสน่ชัดๆ
พอละครับวันนี้เริ่มปวดตับละครับ 555
::DookDig::

champ1500

::Bloody::ขอบคุณมากครับ รอครบที่เดียวเลยแล้วกัน

syndromz

หนุ่มน้อยผู้น่าสงสารอย่างแย่ๆคงได้แค่ดู

Nondon

สมาคมนี้มันเถื่อนจริมๆ สงสัยลูกจะได้เปิดซิงกับแม่

saturn

SNS  นี่มันอะไรกัน  เมืองไทยไม่มีเหรอ  อยากสมัคร  555

exranner5

tamama

xonly-1790

ที่จริงแล้วด้านมืดของลูกแหละเป็นคนทำ ตื่นเช้ามากลายเป็นด้านสว่างเลยไม่รู้ตัว หึหึ รอดูกันต่อไป

guzzpai

ทีแรกคิดว่าแม่ส่งเองหรือเปล่า แค่ให้ตาเเว่นเป็นคนจัดการ แม่อยากโดนรุมอะไรแบบนั้น