ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Cinderrlla ซินเดอเรล่า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2018, 01:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongharu

ซินเดอเรล่า โดนทะลวงไตไม่เป็นอะไรเลย เจ้าชายก็โหดเกิน ใหญ่มาก

HypN♥s

ซินเดอเรลล่าฉบับสุดเพี้ยน

แต่ก็ฮาดีนะ(ไม่รู้ว่าเรื่องมันฮาหรือคนแปลแล้วฮา)
ผมแปลให้เครียดที่สุดแล้วนา ช่วงนี้มุขตัน ::HeyHey::
อ้าว...นี่นางฟ้าไม่ได้ให้รองเท้าแก้วนี่ นี่มันดิลโด้แก้วแท่งโตนี่..

นึกว่าเอาดิลโด้แก้วมาทำอะไรกัน อ่อ เอามาเป็นฟันกันนี่เอง (ต่างคนต่างกระซวก)

โห่...นังซินเล่นเอาดิลโด้แก้ว เสียบไว้ข้างในตลอด แบบนี้จากแอ่งไม่กลายเป็นมหาสมุทรเลยเหรอเร๊อะ...

ถึงจะยังไงผมว่าเรื่องนี้สมเหตุสมผลนะ อีนังซินโดนดิลโด้ทุกวันๆ แล้วก็ขนาดใหญ่ขึ้นๆ
ได้ดีเพราะพี่สาว เลยให้นางได้สนุกบ้างในวัง 55
ย่อมรับดิลโด้แก้วแท่งโตได้ แต่คนอื่นๆไม่เคยโดน ก็แหกเลือดอาบนะซิ  ::Hungry::

อ้าว...ผิดคิว ไอ้พ่อบ้านโผล่มาจากไหน  ::Ajark::

แต่สุดท้าย...นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ถ้าเป็นเนื้อคู่กันแล้วคงไม่แคล้วกันและใครทำอะไรไว้ก็รับกรรมกันไป  ::Hunger::

แฮปปี้ๆๆๆๆๆๆ

NTWSWDP

รูปทรงเครื่องประดับ มันแปลกๆเอาเรื่องอยู่นา

อื้อหื้อ ถ้าบานขนาดนี้ ตอนคลอดลูกคงไม่ต้องออกแรงเบ่งมาก 555555

igodzini

ขอบคุณครับ
ชอบตอนเอาแม่กับพี่เข้าไปอยู๋ในวังจัง แต่เรื่องนี้ๆกาวได้ใจมากเลยครับ

tazasss01

เครื่องประดับรูปร่างแปลกๆน่ะ

::HoHo::  ::HoHo::

ดีน่ะที่ถูกเทรนมาดี จึงเข้ากับเจ้าชายได้

johnywalker

บอกตามตรงนะครับ เห็นบ้องแล้ว อยากจะด่านางฟ้าว่า ค-ยเอ๊ย แต่ด่าไป นางซินกับนางฟ้าแม่ทูนหัวคงไม่เจ็บสักเท่าไหร่หรอก 555

neokiseki

ตอนแรกเดาเป็นถุงยางแก้ว ดิลโด้แก้วก็คล้ายๆกัน

มันแกล้งเค้ามาตลอดโดยที่ยังซิงเนี่ยนะ555

johnywalker

นั่นกระดอเจ้าชาย หรือ บั้งไฟล้าน
ปล.ทำลายความทรงจำวัยเด็กมาก
ปล.2 เอาทินเนอร์มาล้างตาผมที

Pongphetapichai Inkhom

ipor

ไอ้เจ้าเครื่องประดับมันคืออะไร

ทำไมผมอ่านแล้วมันฮาอะ

นี่ก็พยายามเข้าเรื่องไม่พาออกทะเลแล้วนะ  ::Sweat::

as72340639

as72340639

op4911338

::Horror:: คืออะไร ประลองโดยใช้แท่งดิโด่อ่านะ ของเจ้าชายจะใหญ่ขนาดไหนวะเนี้ย ไม่ใช่ตกบ่นะเฮ้ย

Rider V3

อยากรู้ ไอ้แท่งนี้ มายังไง และจะไปยังไง ?

ที่แท้ เรื่องมันก็เป็นเช่นนี้ๆเอง เข้าใจ จริง ::Orz::

biggerz biggerz