ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Cinderrlla ซินเดอเรล่า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2018, 01:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เวอร์ชั่นนี้พี่สาวต่างมารดา มีกางเกงทอมใส่ด้วยอะ น่าสงสารหนูซิน. (ดีมั๊ยน้า) อิอิ อืม. ว่าแต่น้องซินเดอเรลล่า พอใส่ขุดที่นางฟ้าจัดให้ปุ๊บออร่าจับทันทีเลยเนอะ แต่ที่สงสัยก็ได้เครื่องประดับ นี่แหละ ตกลงมันจะใส่ยังไงอะ. รูปทรงแบบนี้ มันดิลโด้ ชัดๆ
Edit. อ้าว เฮ้ยนี่ๆ ก็เห็นแล้วว่ามันเข้าได้พอดี ไหงต้องประลองอีกละ นี่แสดงว่าพ่อบ้านก็อยากเหมือนกันสินะ555 เออ. ท่านแปลแนวนี้ก็ดีเหมือนกันนะ เบาสมอง ออกฮาๆอีกต่างหาก
ปล. เห็นข้อความแทค. แล้วอดขำไม่ได้จริงๆ Cr กรุณาก็อปไปด้วยนะ กุขอร้อง. 555

edcba

edcba

555 นึกว่าจะเอากระบอกไปใส่ของเจ้าชาย ที่ไหนได้ วัดขนาดนี่เอง

alaaum

นางฟ้าไรฟะเป็นหนู แล้วรองเท้าแก้วรูปร่างประหลาดมาก 55

พีคสุดตอนประลองนี่ล่ะ แล้วก็ทหารเจ้าชายแม่มฉวยโอกาสเฉย

liberatett

karnkarn

ม่ายยยยเอาความทรงจำวัยเด็กคืนมาหมดกันซิลเปิดมาก็โดนดิลโด้ยักษ์เสียบ นางฟ้าเป็นหนู รองเท้าแก้วเป็น กวยปลอม ฉีกทุกกฏ อ่านแบบสนุกเฮฮา  ::DookDig:: เฮ้ยตอนจบแม่งสุดจริงองค์รักษ์จับเย็ดซะงั้น

shinosuke

มาแนวฉิ่งฉับหรอ รองเท้าแก้วดันเปลี่ยนเป็นกระดอแก้วซะ

zero21

มีความสงสัยครับ ว่าเครื่องประดับชิ้นนั้นคืออะไร ??? ^_^
ตอนแรกก็งงครับ ว่าเครื่องประดับชิ้นนั้นเพื่ออะไร พอตอนประลองเท่านั้นละ เข้าใจเลย 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nano1234

จินตนาการของคนเขียนล้ำลึกจริงๆ มีกระดอแก้วแทนรองเท้าแก้ว

นางซิน แก้แค้นได้สนุกสุดเสียวจริงๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ทำงานหนักยังไม่พอเจอของปลอมใหญ่อีกดีเจอนางฟ้าแม่ทูนหัวให้ชุดแถมของปลอมแก้วอีกไม่ใช่รองเท้านะ

#อย่านี้ฉวยโอกาศนี้เล่นชะเต็มรูเลยสามแม่ลูกคงใส่ของปลอมแก้ได้แล้วมั้งที่นี้

oamkorrub

baycon

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เครื่องประดับรูปร่างมันทะแม่งๆนะ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าสาวๆจะได้ดีต้อง  -ี ใหญ่

exsoldier

เด๋ววววว  ควยแก้วคือัลไลลลลล  นึกภาพเจ้าชายลองควยแก้วกับสาวทั้งเมือง 55555555555555555555 ::Yes!:: ::Yes!::

เจ้าชายแม่ง ขี้เงี่ยนนี่หว่า เอาทั้งวัน งานการไม่ทำ ตายๆ บ้านเมือง  ::Ajark:: ::Ajark::