ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Cinderrlla ซินเดอเรล่า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2018, 01:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number0

กระดอแก้วสุดยอดจริง ซินเดอเรลล่านอกกรอบได้สุดๆเลย

not23149

แล้วรองเท้าแก้วไปไหนให้อะไรไปแทนกันนะ

omoza007

nekki

ผมว่านิทานกริมมันดาร์คละนะ แต่เจอเวอร์ชันโดจินนี้เข้าไปผมว่าดาร์คกว่า(แบบแปลกๆ)

อืมมีช็อตฮาด้วย ไม่น่าชื่อพี่สาวคนโตยังซิงอยู่นี่ละ

jojyjung

::Goaway:: ::Suffocate::
อะเฮ๊อะ ไมเปนงี้อะ นางฟ้าแม่ทูนหัวสุดๆ 5555

ตลกนางพี่สาวนี่สิ

5555+ ดุ้นแก้ว คิดได้ไง

ตอนจบไม่เคยแพ้ด้วย

K1221

ทำไมรู้สึกชอบลายเส้นนี้จัง
เนื้อเรื่องดูไม่เครียด ฮาๆดี 555

yopern

ประลองกับเจ้าชาย ชักทะแม่งๆแฮะ หรือว่าสู้กันเรื่องบนเตียงใครรับได้เป็นเจ้าหญิง ชินเดอเรล่ารับได้แน่ เพราะพี่ทะลวงทำโทษทุกวัน แหะๆมโนล้วนๆครับ

yopern

มโนใกล้เคียงกับเนื้อเรื่องเลย แต่คนเขียนและผู้แปล สุดยอดจินตนาการเลย

wender_111

ประลองอะไรมีดุ้นปลอมให้ อัดประตูหลังเจ้าชายเร้อออออ

มันหักมุมตรงพี่มันยังซิงเร้ออออออ แถมยังเอาดุ้นยักษ์เสียบไปแทบจะมิดลำตั้งแต่ทีแรก ใจกล้ามากกก
แฟนตูนเลิฟฮินะ

ปารณัท วร

ไม่นึกเลยว่าจะทำเป็นโดจินได้ เนื้อเรื่องน่าสนใจดัครับ

jachal

นางฟ้าไม่ให้รองเท้าแก้ว แต่ให้ดุ้นแก้วแทน ในงานเลี้ยงคงได้ใช้แน่ ซินเดอเรลล่า โดนจนชำของแล้ว ::KO::

ราชองครักษ์ พิสูจน์แล้ว เจ้าชายได้นางซินที่ร่องใหญ่ตามต้องการ

ัuffa555

อ่านแล้วขำดีครับ ชอบเวอร์ชันนิทานมากเลย

poulandcaca

virgoranger

หือกระดอแก้ว 55+

edit มีการเอาก่อนนำตัวไปให้เจ้าชายด้วย