ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Cinderrlla ซินเดอเรล่า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2018, 01:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guzzpai

เดี๋ยวๆๆๆ มันต้องรองเท้าแก้วไม่ใช่เรอะ!!

โอ้ยยย จะบ้าตาย บ้านนี้เมืองนี้ อีตาพ่อบ้านนั่นก็อีก จะฮาไปไหนนน

silverwolf

เดี๋ยวนะทำไมเครื่องประดับมันดูแปลกๆ มาเป็นแท่งเชียว ไว้ใช้ทำอะไรหว่า  ::Hmmm:: แล้วเจ้าชายจะหาคู่ด้วยวิธีอะไรนี้สิ น่าสงสัย ::Bloody::

cat669

ดิลโด้แก้ว? เนื้อเรื่องเกือบปกติหมดละ ยกเว้นไอ้นี่นี่แหละ

แก้ ไม่ปกติจริงๆ รองเท้าแก้วที่เปลี่ยนไป เปลี่ยนทั้งเรื่องเลย 555

Danny Terry

งานประลองแบบไหนเนี่ยใช้ของเป็นแท่งๆ ::Bloody::

anigkanjana

เอิ่มมันคืออะไรนะท่าน แท่งแก้ว? ทำไรได้

มันคือดิลโด้แก้วที่ลืมเอาไว้ เออ คนวาดก็ไอเดียจริงจิ้ง

bigboy001

นางซินของเรากลายเป็นทาสเลสเบี้่ยนซะง้าน แต่ที่น่าแปลกใจก็คือ นางฟ้ากลายเป็นหนู แถมยังให้ของวิเศษเป็นแท่งแก้วเอาไว้ยัดอะไรหรือเปล่า (เดามั่วๆไว้ก่อน555) ::DookDig::

นั่นไงเอาไว้ประลองจริงๆ ด้วยพอดูจบหอยนางเอกของเราก็บานแหกแล้วแหกอีก แต่ไม่ยักกะท้อง แต่จะว่าไปก็น่าอิจฉาพ่อบ้านจริงๆนะ ล่อนางซินซะยกนึงด้วยเหอๆๆ ::DookDig::

siwapol55

นิทานสมัยเด็ก กลายเป็นผงไปแล้ว
เมื่อมาอ่านเรื่องนี้ แค่นี้อ่านเท่านี้ก็รั่วมากแล้ว ไม่รู้ว่าอ่านจบจะรั่วไปขนาดไหน
ขอบคุณมากครับ

อ่านจบแล้วทุกคนรั่วหมดจริง ตั้งแต่ทหารในวังไป ถึง เจ้าชาย แต่ฮาพวกเเม่เลี้ยงกับลูกมากโดนเละเลย

liverpudlian

เอานิทานคลาสสิคมาทำแบบนี้ก็สนุกดีครับ

Thanji

ได้ข่าวว่าไปหาเจ้าชาย ทำไมให้เครื่องประดับแบบนั้นไปนะ

เรื่องนี้ความซิงไม่มีประโยชน์สินะ5555

t2222t2000

โดนดุ้นเทียมของพี่สาวติดแม่แล้ว เครื่องประดับที่นางฟ้าให้ดูเหมือนเล็กไปเลย

อ้าว ดูสัดส่วนผิดที่จริงใหญ่กว่าเยอะเลย แต่ยังไม่พอยังมีเจ้าชายกับพ่อบ้านที่ทัดเทียมอีก น้องซินสนุกแย่เลย

panurakkee

เครื่อประดับหน้าตาแปลกๆ ::Hmmm:: ::Hmmm::

ไปสมัครเป็นพ่อบ้านดีกว่า คุ้มเลย

ouanza02

ขอขอบคุณจากใจจริง

warone07

คราวนี้ซินเดอเรล่า เจ้าชายจะได้จัดหนักไหม คราวก่อนสโนวไวท์ก็แห้วเสร็จคนแคระหมด

Glauca Servant SK

อยากรู้จัง รองเท้าแก้วจะดปนแบบไหน

เข้นี่มันมีกลิ่น ntr เบาๆ