ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Summer with lonely maid หยุดซัมเมอร์กับแม่บ้านขี้เหงา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2018, 08:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

แนวแย่งแฟนแบบนี้ อ่านแล้วไม่สะท้อนใจเท่าไร แต่อ่านแล้วสะใจแทน

: สุดท้ายหนุ่มก็ได้สาวสมใจอยาก ส่วนฝ่ายหญิงก็ได้ระบายอารมณ์

(จิ๋ว)

เหมือนกำลังร้องเพลง
โปรดส่งใครมาร้ากกกกฉันที   อยู่อย่างงี้มันจะเหงาเกินไป......
เฟี้ยวววววว   กางเกงในลอยมาในบัดดล  ตามแรงอธิษฐาน
::Reader::

เรื่องนี้ ภาพสวยดีใช้ได้
ถ้าบทมาแบบนี้นี่คงต้องยอมรับด้วยเหมือนกันว่า
อ่านแล้วฟินดี  บทมันตรงไปตรงมาพูดได้จุดประกายสายจิ้นดีจริงๆค่ะ
อ่อ มิน่า ท่านจอมมาร  ถึงบอกว่าชอบเรื่องนี้

ขอบคุณที่แปล &ปัน  นะคะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

math1732

เห้ย เห้ย สาว ที่หอ น่าสนใจดี นะ ผม ว่า น่าจะ ติดใจ กัน แอบเป็น ชู้ปะ

eeb

nutza019

::Oops:: คุณนายไม่ธรรมดาจริงๆ มีคำนวนลมด้วย ส่วนเรื่องนั้นรอมานานมากเลยครับตั้งแต่ เรย์จังก้อหายไปเลยไว้รอติดตามอ่านนะครับ  ::Glad::

คุณนายแจ่มขนาดนี้เดือนเดียวไม่น่าพอ  ::Evil:: แนว NTR เบาๆแบบนี้สนุกมากเลยครับ  ::WowWow::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

ศตวรรษ เบ

ศตวรรษ เบ

stepgu307

wittaya.sawadeaue

เอิ่มพอเดาเรื่องออก คงไม่เบาทั้งคู่เลย.        นั้นไงว่าแล้วแต่มันคงไม่จบที่เดือนเดียวแหงๆ

mercuryzx

จัดไปยาวๆแน่นอน...ว่าแต่กางเกงในเล็งหัวได้แม่นมากครับ 5555555

biggiggog

อะไรมันจะขนาดน้าน
เธออยากได้ ชั้นอยากโดน
โดดใส่กันเลย ::Glad::

ยังไงๆเธอก็ยังเป็นแม่บ้านที่ดีนะ
ถึงจะมีกิ๊ก แต่ก็ยังไม่ยอมให้เสียงานบ้าน
ทำงานบ้านไป โดนซั่มไป
คงฟินส์น่าดู ::WowWow::
ขอบคุณมากๆครับ

glaciar

หนุ่มน้อยแค่บ่น คุณเธอได้ยิน คิดแผนการเร็วไป๊ คำนวนลมได้แมพสุดละ  ::DookDig::

บอกได้คำเดียว หยุดยาวแบบนี้ หอยแม่คุณบานแน่นอนน ::Angry::

Akira Watanabe

::Sweat:: รุกหนักขนาดนี้ ถึงกับคำนวนลม องศา ไม่รอดแน่ ๆ

::Shy:: จัดหนักทั้งวันกันไปเลย

nekki

ดีนะที่เป็นตอนกลางวัน ถ้าเป็นตอนกลางคืน ผมนึกว่าคนแปลว่าtrapเรื่องนี้ แล้วสาวข้างบนห้องเป็นผีซะอีก

เอามันตั้งแต่เช้าเลยนะ เล่นซะตอนออกไปส่งสามีเลยนะ