ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Summer with lonely maid หยุดซัมเมอร์กับแม่บ้านขี้เหงา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2018, 08:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

หน้า 7 มุขคุ้นๆ นะครับ เหมือนเคยเห็นที่ไหนมาก่อนเลย อิอิ

หน้า 7 ผมว่านั้นไม่ใช่น้ำลายหรอกนะ คงเป็น... รู้ๆ กันอยู่ อิอิ

คุณนายน่าจะมีลูกสาวสักคน ถ้ามีนี่สุดยอดแนวงาน NTR เลยละครับ ได้ทั้งแม่ทั้งลูก อิอิ

ไม่เชิง NTR นะครับ เพราะอันนี้มันเล่นชู้ ไม่ได้ไปแย่งใครเขามา แต่เป็นการเล่นชู้ครับบบ แต่ก็ใช้ NTR ได้อยู่ครับ

แนวนี้มักเริ่มต้นที่กางเกงในเสมอเลย กางเกงในตกบ้างละ กางเกงในโดนขโมยบ้างละ และจุดเริ่มต้นของชายหื่นทุกคนก็มาจาก กางเกงใน

ขอบคุณครับ

sthanya

ก่อนโยนกางเกงในคำนวณอย่างกับพลแม่นปืน เข้าเป้าพอดี

คงได้เอาตลอดมั้งแบบนี้ถ้าไม่ย้ายไปที่อื่นก่อน มันมาแต่เช้าเลยผัวเขายังไปไม่พ้นบ้านเลย มันซอยเมียเขาซะแล้ว

chinnosuke

ใช้น้ำลายเช็คลมยังกะทหารพราน 555
ขออ่านต่อหน่อยนะครับ

edit หลังอ่านจบ

คุณนายงานละเอียดมาก อย่างที่พระเอกบอกเลย ดีกว่าสาวๆจริงๆ
Milf จงเจริญ NTR จงเจริญ
อยากมีโมเม้นแบบนี้สุดๆ
งานแปลละเอียด และสบายตาเหมือนเดิม อ่านสนุกสุดๆครับ ขอบคุณมากครับผม

Mayrode

ก่อนอื่นต้องบอกว่าสายเส้นสวยมาก

โง้ยชอบอยากเจอโมเม้นแบบหน้า8 โดนแนบหน้าาา

ปล.มีแฝงมุขมาลีด้วย

NTR คือที่สุด

heromomo

ชอบแนวนี้อยู่พอดี เอามาลงอีกนะครับ

***ไอ้เด็กนี้มันโชดดีจริงๆได้เอาฟรีๆ

virgoranger

มีเช็คแรงลม 55

edit เดือนเดียวจพอมั้ยนั้น

poo bnk48

ป้าเขาขี้เหงา   หนุ่มเงี่ยนกับสาวใหญ่อารมเปลี่ยว 

edit ลายเส้น sexy มาก  เอาป้ามันเลยปิดเทอมนี้

worachat39

สาวใหญ่เขาทำขนาดนี้แล้ว พระเอกว่างก็ยอมๆเขาไปเถอะวินวินทั้งคู่

ผมว่าอันนี้ไม่น่าntr นะครับ สาวเขาสมใจยอมด้วย

fillisfox

เกือบอดใจรอไม่ไหว ขอไปอ่านก่อนนะขอรับ  ::Thankyou::

โอ็โหของที่ระลึกยังไม่ได้ซักด้วย ชอบๆ

GG34

มีวัดองศาของมาลีด้วย555 ถ้ามีซัมเมอแบบนี้บ้างก็คงดี

ravit.weera

as72340639

neokiseki

ผญดูกาวๆแปลกๆ
ปลอดภัยจากการท้องไม่ได้ปลอดภัยจากโรคเว้ยย

LUX111

สาวใหญ่ข้างบ้านเหงา เป็นแนวที่เร้าใจตื่นเต้นมาก ลุ้นทุกตัวอักษรเลย