ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Spring of Wife : ภรรยาวัยใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 14, 2018, 08:42:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darthvader

โอ้โห ว่าววันละสองน้ำ เห็นกางเกงในสี่น้ำ ตัวไม่ซีดแย่เหรอเนี่ย
แล้วตอนนี้ซั่มกันแล้วเห็นหมดทั้งตัวจะกี่น้ำต่อวันละ

ขำตอนแถมมีคนเข้าใจว่าเป็นพ่อของริสึกะ 555

Worrarat Imkaow

วิธีขอลูกสาวเค้าแบบนั้นก็ยังอุสาได้เนอะ ฮาหน้าสุดท้าย 555  (ขอบคุณที่แปลกให้อ่านกันครับ)

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ไปขอกับพ่อแม่เลยใจถึงมากแต่ไม่กล้าเอาชักว่าวอย่างเดียวพอได้เอาหน่อยก็เอาไม่หยุดเลยนะ

kpkp

มิคิโอะซังทนมาได้ยังไงตั้งนาน แถมยังต้องให้ริทสึกะเป็นคนเริ่มอีกด้วย 
I love Xonly

exsoldier

คือ แหมมม  ถึงยางก้ได้ อุตส่าจดทะเบียนแต่ไม่เอาเนี่ยน้าาาา  เสียของงง ::Angry:: ::Angry::

yoshitoki

ขอบคุณครับ โชคดีจังมีเมียเด็กกว่าตั้งเป้น10ปีแต่ยังไม่ได้เอากันอดทนสาวว่าวแก้ขัดไปผลางนึกว่าจะทำอย่างน้อยรอจนเรียนจบซะอีกกำเงี่ยนเพราะเมา ::Beggar::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

b522055023

โธ่ริทซึกะเธอยังไม่ 18 ชิมิ พระเอกพรากผู้เยาว์หรอจ๊ะ  ::Touchy::

treerasitnut

สนุกมากครับ นักวาดในดวงใจเลยคนนี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

mmkao

Barmby

โชคดีจังมีเมียเด็ก ชอบจังเอากันทั้งชุดนักเรียน
::Hmmm::

Phoowadol

::HeyHey::  มิคิโอะ อย่าบอกนะว่าขอลูกสาวเขามาทำเมียตั้งนานสองนาน  ละอ่อนเอ๊าะๆอีกต่างหาก ยังไม่ได้ป๊าปๆอีกเหรอคร๊าบบบบพ่อคู๊ณณณณ.....เอาแต่ว่าวอยู่นั่นหละ นี่ถ้าแม่ของริทสึกะไมยุส่งให้ลูกสาวเริ่มก่อน กับมิคืโอะไม่เมา ป่านนี้ก็คงยังไม่รู้สินะว่า สวรรค์ชั้น7 นั้นเป็นเช่นไร. เออ่....ว่าแต่พอได้เสียบจริงๆเข้า ก็เล่นเอาเคลิ้มจนติดใจกันทั้้งคู่ อารมณ์นี่มาเต็ม จัดแตกในรัวๆๆๆๆจนนับไม่ถ้วนแล้วเนี่ย อิอิ 
  ปล.นางเอกน่ารักดีเนอะ. โลลิหวานๆ ตะมุตะมิ ดีจัง   มาแบบuncen อีกต่างหาก เสน่ห์ น้องนางมิทสึกะตาเต็มจอเลย ว่างั้น.
  ฉากจบอย่างฮา...... พ่อตาในอนาคตหล้อหล่อ เพื่อนริทสึกะเข้าใจผิด คิดว่าผัวเป็นพ่อซะงั้น 5555. ขอบคุณมากครับ ที่นำบทรักแสนหวานโรแมนติค มาให้ได้อ่านแก้ความมึด ของบอร์ดในตอนนี้  แสงสว่างพรึบพลับขึ้นมาทันตาเลย ขอบคุณครับ   ::Thankyou::

โดเรม่อน

มีเมียเด็กมีMVให้ด้วย555 ขนาดแค่เห็นกางเกงในยัง2น้ำพอได้เอาแล้วคงทั้งวันทั้งคืนแน่ๆตอนวันหยัด

youtome3

โอยย ความฝันของชายหนุ่มหลายๆคนเลย รวมถึงผมด้วย ได้กินเด็กมอปลาย สุดๆเลยครับ ฮ่าๆๆ