ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Spring of Wife : ภรรยาวัยใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 14, 2018, 08:42:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HotGalClubz

ภาพสวยสมกับเป็นโฮมุน ><
วาดแล้วดูเป็นเด็กน้อยจริงๆ

yopern

ก่อนนอนชักว่าวสองที เห็นกางเกงในชักอีกสี่ที ตอนเอากันจริงๆก็ยันเช้านะซิ

penguinzz

พ่อ​ตา​ใจ​ดี​โคตรๆ ไป​ขอ​แบบ​นี้​เค้า​ยัง​ยก​ลูกสาว​ให้​อีก​เหรอ​เนี่ย 5555

napram

แต่ละเรื่องที่พี่ท่านแปล ผลงานสุดยอด ทังนันเลยครับ ขอบคุณมากครับ

kaitama

เมียจะตามไปถึงมหาลัยเลยเหรอเนีบ

TTTxxxTTT

ได้กินเด็กม.ปลาย ฟินมาก ขอแบบนี้สักคนนะ จะจัดให้วันละ สามน้ำเลย

jachal

ชายหนุ่มมหาลัย ไม่ได้บ่มิไก๊แล้ว

HypN♥s

โห...น่าอิจฉาจริงๆ มีเมียเด็กขนาดนี้ อายุยังเพิ่งจะ 30 วัยกำลังฉกรรจ์ พลังกำลังเต็มเปี่ยม

ว่าแต่ทนขนาดนี้ได้ไงเนี่ย (อย่างที่พ่อตาบอก) ซื่อบื่อจริงๆ คนทั่วไปก็จัดตั้งแต่คืนแรกแล้วซิ

ดีนะไม่โดนหมาคาบไปแดกซะก่อน พูดแล้วก็เปรี้ยวปาก เอ้ยไม่ใช่อิจฉามัน  ::Oops::

mspeed

สามีแสนซื่อ(บื้อ) กับภรรยาวัยใสแต่แสนซน555

Izaya

พ่อหนุ่มผู้ชายคนนั้นไม่ใช่ว่าที่พ่อตาของเจ้าหรอกนะ  ::Oops:: ::Oops::

HaoMaRu

สุดท้ายเองก็ได้จัดซักที พ่อตาจะได้ว่าอะไรไม่ได้ล่ะ  ::DookDig::

toxin45

::Shy:: กินเด็ก เห็นแล้วชุ่มมมมมฉ่ำ แต่ดูคุณพ่อก็ให้ง่ายเกิ้นนนนน

Reggal

ไอหนุ่ม ใจมิงแข็งมาก เป็นกุกุฝาดตั้งแต่คืนแรกละ (ถ้าพ่อตาไม่ดุอ่ะนะ)

ฮาภาพสุดท้าย ว่าที่พ่อตา 55555 'อดแดก'

Tee001

ความฝันของผมเลยครับ ได้กินเด็กมอปลาย แต่ชิวิตจริงผมได้แต่สาวเกิน30    555

numkrieng

::Oops:: พระเอกความอดทนสูงมาก ทนมาได้ตั้งนาน 555555