ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Spring of Wife : ภรรยาวัยใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 14, 2018, 08:42:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ขอบคุณมาก ๆ ครับ แปลได้ดีเลย ไหลลื่น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Nazqul Tz

charzep

รวบมอปลายแบบนี้ นึกถึงสมัยมหาลัยเลยแหะ

reppok111

เมียเด็กแบบนี้สุดยอดความต้องการเลย

tudring

ความฝันของผมเลยครับ ได้กินเด็ก

Tweetty13

::Horror:: สนุกมากครับ ชอบเรื่องแนวนี้คับ อ่านแล้วสนุกดี

junen123

ได้เมียเด็กขนาดนี้ จะเช็คทั้งวันทั้นคืนเลย

motown

อดทนยังไงได้ตั้งครึ่งปีเนี่ย 
ถ้าว่าววันละ2-4ขนาดนี้ เอาจริงนี่คงอย่างน้อยวันละ6 ครึ่งปีก็เป็นพันครั้ง มีเมียเด็กนี่มันดีจริงๆเลย

logunta

ซัดกันถลอกไปข้างแน่ๆ เจอแบบนี้มีเทหมดแน่นอน

golf77

ไม่รู้ทำไมถึงชอบคนนี้วาดมาก ติดตามมาหลายเรื่อง

ทำไมถึงจะมีเมียเด็กได้บ้างหว่า

ntcomX

ละแล้วก็โดนริทสึกะควบคุมทั้งตัวและหัวใจ ::HoHo::

offteer

ตามอาจารย์ คนนี้มานานแล้วลายเส้นสวย ขอบคุณคับ  ::Shy::

timeai

เป็นภรรยาในฝันผมเลยครับเด็กมัธยมวัยใสๆ 

may_290607908

(S)Kater

เปิดมาภาพแรกก็โดนเลยครับ มันคล้ายๆกาตูนธรรมดาที่ผมชอบสมัยก่อน
แนวๆเก๋าโจ๋โก๋พันสวยแต่นี่ภาพสวยกว่าอีก เนื้อเรื่องต่อมาก็ชวนฮาอีก ขำพ่อตา
ตอนแรกดูมืดๆอึมครึมแท้ๆ โอ้ว คุณแม่สนับสนุน !! น่ารักมากตอนบอกว่าทำไมไม่ยอมทำอะไร
อ่านไปๆผมนํ้าตาจะไหล ดีใจที่มีนักแปลอย่างท่าน คำแปลเรียบเรียง การคลีน ดีงามมากเลยครับ

อ่านจนจบ โอ้ย!! น่าร๊ากกก ตอนแรกๆที่เธอไม่ยิ่มนิ่งๆดูน่ากลัวแปลกๆ ที่แท้ก็เกฅ็บกดน้อยใจแฟน
พอมีอะไรกันแล้ว เปิดตัวหาเรื่องสนุกๆทำกันเลยนะ ดูท่าจะเอ้าดอร์แหงๆ น่าจะมีฉากที่พ่อตารู้เรื่อง
แล้ววีนแตก 55 แต่คงทำอะไรไม่ได้ ชอบมากๆครับเรื่องนี้ ลายเส้นแบบนี้ผมแปลไม่ได้จริงๆแนวนี้

เหมือนที่ท่าน phoowadol ในความมืดยังมีแสงสว่าง ดีใจจริงๆที่มีคนแปลแนวนี้ ขอบคุณค้าบ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย