ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Spring of Wife : ภรรยาวัยใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 14, 2018, 08:42:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

อย่างเด็ดเลย พ่อแม่ก็ใจดีเนาะ ยกลูกสาวให้คนบ่มีไก๊ซะอย่างนั้น

ว่าแต่มันไปจีบกันตอนไหนล่ะน่ะ  ::DookDig::

oyoyo

งานของโฮมุนคลุสเป็นอะไรที่ลงตัวและกลมกล่อมมาก คือไม่ได้แค่อ่านให้รู้สึกซาบซ่าน แต่เป็นการเสพงานศิลป์ไปด้วยพร้อมกัน
อ่านแล้วมีความสุข อ่อนหวาน ทำให้อยากกลับมาอ่านเรื่องเดิมๆอีกหลายๆครั้ง

Thanji

นางเอกน่ารักจัง ว่าแต่มันไปเจอกันยังไงถึงได้ขอแต่งงานน้าาา
::Thinking::

sand12433

มีตอนเดียวหรอครับ ขอบคุณนะครับ

เรื่องนี้ตอนเดียวจบครับ

Tokien

เป็นผมไม่รอดตั้งแต่คืนแรกแล้วล่ะครับบบ  ::Evil::

wender_111

อ่านแล้ว มองเด็กที่เดินไปมาแล้วจู่ ๆ ก็ระคายคอ ไอดัง คุก ๆ ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

css001

ขอบคุณครับ รอผลงานคุณแบบใจจดใจจ่อเลยครับ งานเเปลท่าน homunculus มานี้ต้องรีบเข้ามาดูเลยครับคุณถาพของจริง

kapomman

ตัวเอกนี่ศีลธรรมสูงส่งจริงๆ อดได้ตั้งครึ่งปี   แต่ขำตอนจบนิดๆ   ::DookDig::

0scar

chocolaze

::Shy::ลายเส้นของ[Homunculus]
เป็นยาฮิลตับชั้นดีเลย ได้เมียเด็กต้องหมั่นตรวจร่างกายด้วยน่ะ 555

saturn

มีเมียเด็กต้องหมั่นตรวจเชคร่างกาย

factory182

tazasss01

อดใจได้ยังไงเนี่ย อยู่ด้วยกันมาตั้งนาน

adobe

อาจารย์ครับ เขาไม่ใช่พ่อธรรมดานะครับแต่เขาคือพ่อของลูก

pinmonkey

ภรรยาสาวที่รู้ใจเช่นนี้อยากมีบ้างจังครับ ขอบคุณมากครับ