ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 11:11:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kasidis Laoruang

rtyhu dweds

ลุงเฉยรับศึกหนักมาก  อิจฉาหรือสงสารดี

AssSin01

อ้าว น้าหลาน ทำไมไปรุมคนแก่อย่างงั้นล่ะ มารุมผมนี่  ::HoHo::

nowhereman

งานนี้ลุงเฉยเล่นสองต่อหนึ่งเลย  ว่าแต่สองสาวไปรู้กันตั้งแต่ตอนไหนครับว่า ได้กันทั้งคุ่แล้ว หรือผมอ่านข้ามไป

cdx

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ ตุลาคม 15, 2018, 10:29:39 ก่อนเที่ยง
งานนี้ลุงเฉยเล่นสองต่อหนึ่งเลย  ว่าแต่สองสาวไปรู้กันตั้งแต่ตอนไหนครับว่า ได้กันทั้งคุ่แล้ว หรือผมอ่านข้ามไป

อาการมันบอกครับ คอนไปเดินชายหาด ต่างคนต่างเลยรู้กัน

chairat04

วันนี้ถ้าลุงเฉยจะเหนื่อย สีสาวรีดหมดตัวแน่ๆ ขอบคุณครับ

เดช12341

เที่ยวครั้งนี้ลุงเฉยจะได้พักผ่อนหรือเปล่า ::Hunger::

แมว69

ลุงเฉยจัดหนัก น้าหลาน แล้วอีกสองคนล่ะทำอย่างไร?

แฟ๊ต บอย

จะไหวหรือลุง??ตอนนี้2:1ต่อไป4:1แน่ๆ...ไข่ลวกหน่อยไหม

Komratouy13

ancora

prsclub

เป็นการวางแผนที่ผิดพลาดไปองสองพี่น้อง  ต้องมาเสียผัวให้กับน้าสาวและน้องเล็ก

ลุงเฉย น้องน้องกับคุณจ๋าจะโดนน้องเมย์กับน้องรินทร์คืนแบบไหนดีนะ

the_fear

ลุงเฉยเทครัวซะแล้วว แต่คุณ cdxมีทิ้งปมเรื่องคุณแววรัตน์ไว้อย่างนี้ ยิ่งทำให้อยากรู้จริงๆ ว่าลุงจะได้หมดบ้านมั้ยเนี่ย 55

jeab2504

สงสัยจะแย่ซะแล้วลุงเฉยโดนสี่ต่อหนึ่งจะไหวป่าว

siri inn

เช้ามาจัดอีกสองสาวด้วยนะลุง