ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thum2520

"download ISP is different to request ISP. request: AS7470 download: AS17552"

link download มีปัญหาหรือเปล่าครับ หรือท่านอื่น ๆ โหลดได้  ช่วยแชร์ด้วยครับ

gggfffaaa

เธอจะอยู่ในใจเราตลอดไป แต่ 200 ล้าน นี น่าจะยอมไปหลายคนนะครับ

darthvader

ท่าน (S)Kater ครับ เรื่องที่มีเศรษฐีจีนทุ่มเงินซื้อตัวเธอไปนี้เป็นข่าวหลอกไม่ใช่เหรอครับ

https://www.thairath.co.th/content/500070

https://www.tokyoreporter.com/entertainment/adult-video/deal-between-ex-av-star-rola-misaki-chinese-businessman-a-hoax/

หรือจริงๆ เป็นความจริงอะครับ

ถ้าข่าวลวงจริง แล้วตอนนี้ต้องติดอยู่ที่สถานบริการในยุ่นจะยิ่งน่าสงสารกว่าเดิมอีกนะครับ
ถึงจะเป็นระดับไฮได้เงินสูง แต่ก็ต้องถูกใครไม่รู้มากหน้าหลายตาผลัดกันมาเอา
คิดแล้วยิ่งรันทด สู้เป็นไปตามข่าวผมยังจะสบายใจซะกว่า
::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

สุชาติ กอ1

suthawatsommana .

น่าจะเป็นเพราะหน้าออกไปทางฝรั่งจ๋ามั้งคับทางยุ่นถึงม่ะค่อยนิยม แต่ว่านะขาวเนียนขนาดนี้ ขอซักทีจะไม่ลืมพระคุณ ^^

kfreedom

ขอบคุณมากๆเลยครับ มาแบ่งบันกันครับ ติดตามมาตลอดเลย

richard123

Suriyan Siangthong

ขอบคถณมากๆเลนครับ ข้อมูลครบครันเลย เยี่ยมจริงๆ ขอบคุณนะครับที่แชร์ให้นะครัชชช

keng7799

เข้ามาตอบ เพราะอยากเห็นประวัติ Yui Hatano เนี่ยเตรียม External HDD ไว้ 2TB ไม่รู้จะพอหรือเปล่า 
สำหรับ Rola ผมว่าสวยดีนะครับ แต่เล่นไม่ค่อยสมบทบาท 

อ้อ ไม่ทราบว่าพอมีประวัติและผลงานของ Saeko Matsushita บ้างไหมครับ ตอนนี้ชอบเธอมากที่สุด

mew19th

ขอบคุณมากๆครับ ทั้งผลงานและข้อมูล  แน่นจริงๆ

Nattapon Saithong

หนึ่งในคนที่ผมชอบที่สุดเลย Rola

เห็นครั้งแรกในหนังที่พระเอกหน้าคล้ายพี่เบิร์ด หลังจากนั้นก็ติดตามมาตลอด

เสียดายที่เธอรีไทร์ไป อย่างว่าแหล่ะ ผมมีเงินขนาดนั้นก็คงซื้อเธอมาเก็บไว้คนเดียวเหมือนเศรษฐีจีนนั่น 555

ขอบคุณสำหรับข้อมูลและลิงค์หนังนะครับ

pigsurasak

สวยหุ่นดีมาก เสียดายความสวยของเธอ ไม่น่าเลิกเล่นเลย  ::Oops::

pisit_s

ชอบเธอมาก หน้าตาน่ารักโดนใจ อยากเห็นเธอแสดงไปอีกนานๆ

thecollection

xonly-1001

งานของเธอดีมากๆเลย ติดตามตลอด ขอบคุณข้อมูลที่รวบรวมให้คับ