ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

เห็นข่าวแล้วก็เสียดาย ชอบมากคนนี้ แต่เธอก็เล่นแข็งจริงๆ

ว่าแต่ link เสียกันไหมครับ ผมเปิดไม่ได้เลย

g9898

มีเงินมันดีแบบนี้นี่เอง ซื้อขาดเลย ::HoHo::

ขอบคุณครับ

Nuii Yessir

เห็นครั้งแรกนี่คือสวยมาก สวยขนาดที่ควรเป็นดารานางแบบนี่ถ้าเกิดที่ไทยคงไม่ได้มีผลงาน av ให้เราดูกันแน่ๆ หน้าตาแบบนี้

อิทธิพล ทบชา

ผมว่าที่คนญี่ปุ่นส่วนใหญ่ไม่ชอบเพราะเป็นพวกแกะเทา พวกครึ่งพันธ์น่ะครับ คนญี่ปุ่นเขาจะไม่ค่อยสนใจเเละให้การสนับสนุนตามการปลูกฝังทางวัฒนธรรม

alex2432

เริ่มดูเธอคนนี้แรกๆ ก็ชอบมากเลยนะ สวย น่ารักดี แต่อยู่ดีๆ ก็หายไปเลย ไม่นึกว่าจะเลิกเล่นแล้ว ::Thankyou::
ปล. ทำไมของแถมโหลดไม่ได้เลยอ่ะครับ

tumake

spr566

Bandjang

อยากรวยเป็นมหาเศรษฐีจริงๆเลยครับ มีเงินมันดีทุกอย่างแหละครับ ตั้ง15ปีเชียว หวังว่าจะไม่พังก่อนนะครับ

Torimaki

สิ้นสุดการรอคอย ในที่สุดเธอก็เลิกเล่นAV เสียดายครับ แต่ก็ยินดีที่เธอหาทางลงได้ ถึงจะคลุมเครือก็เถอะ
miss you นะRola

ponningeak

ต้องยอมเธอจริงๆคนนี้ perfect สุดๆ

รักแท้ ไม่มีจริง

Rola Takizawa เป็นอีกคนที่ชอบมากๆเลยแหละ ตัวเล็กๆ อุ้มง่ายดี ::HeyHey::

bigboy001

::Bloody::  เรียกว่าเป็นนางเอกในดวงใจก็ว่าได้ แต่ดันเล่นหนังเซ็นแล้วไม่มีแตกในใส่หอย ลีลาก็ยังไม่จัดจ้านนัก คะแนนในสายตาผมเลยยังเป็น A- อยู่ ยังไงซะด้วยหุ่นที่สวยและหน้าตาคม ไสตล์สาวรัสเซีย ก็ยังถือได้ว่า เป็นนางเอกAV ที่ใครหลายๆคนชื่นชอบอยู่ดี  ::Bloody::

witpower10

สุดยอดมากคับ น่ารักสุดๆๆเลยละ

gugugundam

บอกเลยว่าชอบเธอมากเช่นกัน
ขอบคุณค้าบบบ

longlegqi

ชอบมากเลยคนนี้เสียดายผลงานมีไม่เยอะ