ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bloodstorm

ขอบคุณมากๆเลยคับบ พยายามหาตลอดคนนี้ชอบมากๆ

spownspond

เยี่ยมไปเลยครับ หุ่นดี มากๆๆ ::Glad::

metallica

ถ้าทำของ น้องยุ้ย นี่อย่างเยอะแถมยังไม่รีไทร์อีก ทั้งเซ้ฯและอันเซ็น

newha

koboy

นางเอกในดวงใจคนนึงครับ ผมชอบกว่า น้องอ้อยเสียอีก เสียดายไม่มีอันเซ็นให้ดูเลย 

troh

Yak-ep

noonlv

รออ่านประวัติเจ้ Yui ครับ คนโปรดเลย  ::Thankyou::

boylondon

ขอบคุนมากนะคับ ปรกติผมชอบตอนที่ ออกงานกับ Idea pocket มากกว่า ดูเทอโตแล้วก้อแสดงได้ดีกว่า โดยเฉพาะเรื่อง IPZ-319 นี่ ดูแพง และมีค่าแก่การสะสม แต่เรื่องรีไทร์นี่ ผมก้อพึ่งรู้นี่แหละคับ ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะคับ  ::Glad:: ::Glad::

Eneos

Untitlezeed

ขอชมสักหน่อย ที่ว่าเล่นแข็งนั้นจนคนไม่ปลื้มนี่เป็นแบบไหน แต่อาจจะถูกใจเราชาวไทยแบบที่คุณบอกก็ได้ครับ อิอิ
ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

sp502

ผมชอบและติดตามผลงานของ Rola Takizawa มานานแล้วครับ  น่าเสียดายจริงๆที่จะไม่ได้เห็นผลงานของเธออีกแล้ว

impos007

ถ้ามีเงินเยอะเหมือนเศรษฐีจีนคงดีมิใช่น้อย   แต่ตังไม่มีก็สูบไปดูเพลินๆละกัน  ขอบคุณมากครับ

pk170

15ปีอาจเกิดความผูกพันธ์รับเป็นตัวจริงก็ได้...นางสวยมาก