ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

padarling01

สะใจตอนน้ำเงี่ยนเลอะตามหน้าตามตัว

Heaven_Helll571

เสียดายแบบสุดๆ แต่ก็ยินดีกับเธอด้วย เธอสวยจริงๆ โรลา มิซากิ  ::Crying:: ::Crying::

1015up

Rola ก็ว่าเจ๋งแล้ว แต่จะตั้งหน้าตั้งตารอ  Yui Hatano ครับผม

autolove_bebe

ก่อนอื่นสวัสดีก่อนครับคุณ Kater ขวัญใจของผม มาแต่ละครั้งไม่เคยทำให้ผิดหวัง
ผมต้องขอบอกเลยว่าตอนนั้นที่ ROla มีข่าวว่าจะเข้ามาแทนมิยาบิ นี่ผมตื่นเต้นมาก เพราะว่าโอ้วโห ขาวใส ไร้ที่ติ
แบบว่าเห็นแล้วใจเต้นเลยครับ ปูเสื่อรอเลยครับ แรกๆนี่ติดตามแทบทุกเรื่อง แต่ว่าสักพัก เธอไม่สามารถแทนมิยาบิได้จริงๆครับ ส่วนตัวผมว่าแกแสดงแข็งๆ ไปหน่อย แต่ก็ยังชื่อนชอบในความน่ารักครับ ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

kunakron khonjumnong

::Crying::คือเทอเป็นเหมือนนางฟ้าผมเฝ้าติดตามมาตลอดชอบมากเเนวลูกครึ่งเสียดายมากเลยครับ

thana709

นางในดวงใจครับ สวยอันดับ1เลย

อานนท์ สงคราม

น่าเสียดายคับ  สวยน่ารักขนาดนี้ไม่น่ารีบไปเลย

conanjav

ขอบคุณมากครับ
สำหรับผม เอาจริงๆ ผมว่าหุ่นดีจริงๆ นั่นแหละ

leeloe123

rxseven

special55555

ขอบคุณครับคิดถึงเธออยู่พอดี

wt00212907

คนนี้เป็นคนที่ผมตามแรกๆเลยแบบชอบมาก หุ่นดีน่ารักกกกก

Aries Gold

bor

ชอบRola มากเหมียนกัน เคยดูมาตั้งแต่ debut ผมว่าเธอก็แสดงดีขึ้นมากละนะ ยังหวังจะได้เห็น uncen สักหน่อย .. โธ่เสดาย

Peeset

ชอบนะน่สจะเล่นต่อเสียดาย ฮือออ