ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

เปิดตัวเริ่องแรกมาเธอ Hotมากสำหรับช่วงนั้น เสียดายเธอเลิกเล่นเร็วไปหน่อย แต่มันคงเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเธอแล้วล่ะ

chatjane4234

ผมชอบรูปร่าง หุ่น ผิวขาวๆ ของเธอมากๆนะ เสียดายไม่ได้เห็นเธอเล่น Unsen

geeman

Yui Hatano ยาวนานเสียจริงเธอคนนี้::YehYeh::

spr566

cole

Loraก็น้ารักอยู่นะ แต่ผมชอบ yui
มากว่า หน้าตา เหมื่อนเมียของเพื่อนมากๆๆ อิๆๆแอบคิดนะ

Aoffy Naja

ขอบคุณมากๆครับที่นำผลงานดีๆ มาแบ่งบันกันครับ

xostep69

เสียดายจิงๆ เล่นเเข็งเเต่สวยก้อเอาวะ

kob_wj

๋GEORGE

ชอบดาราคนนี้มากๆครับเก็บผลงานของเธอไว้เกือบทุกเรื่อง ถึงเสียงจะแปร๊นๆก็เถอะ แต่รูปร่างกับหน้าตาสุดยอด

♧ §têvêιηώ ♧

ขอบคุณสำหรับ ซับไทยครับ  เสียดาย ที่เลิกเล่นสะแล้ว

nano1234

ถ้ามีเงิน ก็อยากจะซื้อเธอมา 15 ปีเหมือนกัน เอาให้เบื่อกันไปเลย

cperzer

warahok

นี่ก็เป็น1ในสิบนางแบบในดวงใจผม ผมชอบหน้าเธอมาก แต่เรื่องไม่ค่อยมีโดนใจ เพราะผมเป็นพวกชอบแนวนางเอกขัดขืนไม่เต็มใจ ซึ่งเห็นด้วยกับท่านว่าหน้าตาอย่างลอรานี่จริงๆเหมาะจะรับบทโดนข่มขืนมาก เสียดายคนสร้างไม่ค่อยให้บทนั้นกับเธอเท่าไหร่  ปล. ป้ายุ้ยที่ท่านโปรยไว้ตอนท้ายก็เป็นขวัญใจคนนึงของผมเช่นกันชอบรูปร่างและแอคติงของเธอมาก  หวังว่าโอกาสต่อไปท่านจะจัดน้องยุ้ยให้นะครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

b522055023

ตอนที่มีข่าวว่าจะมาแทนมิยาบิ ผมคิดว่าเป็นไม่ได้เลย แบบว่ารัศมีไม่เปล่งอ่าครับ

เอาเป็นว่าสำหรับผมถือว่าเป็นนักแสดง Class A ไม่ถึงกับ Class S อ่าครับ