ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะอยากได้ช่อดอกไม้ไปให้คุณแม่ ก็เลยถูกซอมบี้กัดจนต้องกลายเป็นซอมบี้สินะ แต่ก็ยังไม่โชคร้ายเท่ากับต้องมาเจอตำรวจเลวๆจะล่วงละเมิดทางเพศ ว่าแต่คุณตำรวจหนุ่มจะช่วยสาวน้อยไม่ให้ถูกล่วงละเมิดทางเพศได้ไหมนะ และถ้าช่วยได้แล้วจะทำอย่างไรต่อไปล่ะ.....????

B&B

ดาร์คแค่ไหนก็สู้ แค่นี้ทำอะไรข้าไม่ได้หรอก (เม้นก่อนอ่าน เพราะเน็ตผมกากมาก)

ภาพเครดิตของท่าน คำพูดนั้นก็ใช้ได้ แต่เหมือนผมคิดว่า เธอน่าจะซื้อดอกไม้ไปให้แม่เก่ายังไงไม่รู้อะ ความรู้สึกเหมือนแม่เก่าตาย แล้วเป็นวันเกิดจึงซื้อดอกไม้ไปไหว้
บทท่านดีมาก ผมอาจจะเอาไปเปลี่ยนในCr.ก็ได้
ผมว่าเรื่องนี้ดาร์ดแบบพอดีๆ ไม่หนักเกินไป แต่จะดีกว่านี้ต้องขยี้ๆ และขยี้ส่วนของตอนจับเย็ดอะ มันจะดีกว่านี้มาก ขอโทษที่ดาร์คเกินไปครับบบ

ชื่อเรื่องดูไม่เข้าเลยอะ อาจเป็นเพราะชื่อเรื่องเลยทำให้ดูดรอปลงไปในเนื้อหาเรื่องดูขัดๆ ถ้าใช้ Flower of the Hope มันจะดูดีกว่านะ สำหรับผมอะ เพราะดอกไม้นั้นมีควาหมายที่หลากหลาย และมีความหมายที่ลึกซึ่งอยู่มากมาย

ที่ผมบอกว่าความหวังเพราะไอ้แว่นมันเห็นดอกไม้แล้วลุกขึ้นสู้กับรุ่นพี่ ถ้าไม่มีดอกไม้ช่อนี้อาจจะ ดาร์คมาก และไอ้รุ่นพี่อาจจะไม่ตาย รวมถึงอาจจะได้ล้างสมองไอ้แว่นด้วย

นางเอกดูน่ารักมาก และเป็นสเปคสาวคูลที่ผมชอบมากอีกด้วย นิ่งๆ ไร้ความรู้สึก แต่แค่เป็นคนที่แสดงออกทางสีหน้าไม่เป็น ผู้หญิงแบบนี้สวยและน่ารัก และหายากมากในชีวิตจริง
คิดเหมือนกันเลย ถ้านางเอกเป็นแบบอื่นจะขัดกันมาก
ไอ้แว่นหน้า 29 เท่มากเลยอะ อย่างกับพระเอกหนังหลุดมาโลกโดจิน

ขอบคุณครับ

noohun

เรื่องนี้ค่อนข้างเก่ามาก แต่ไม่ยักกะมีคนแปล รึด้านมืดมันรอให้คุณkaterมาค้นพบ.......ก็ว่าไปนั่น แต่เรื่องนี้เขาสอนผมอยู่อย่าง ว่าถุงยางมันกันโรคได้นะ

อีดิท
แต่ถ้าถุงยางแตก ทุกอย่างก็จบกัน
ปล.นายแว่นจะรอดเรอะ มีแววดับตั้งแต่ทางเข้ามากกว่านะ

เรื่องนี้อยู่ในเครื่องผมมาตลอดตั้งแต่สมัย E-hentai แรกๆ น่าจะเกิน5ปี
ตอนนั้นผมไม่มีพลังพอที่จะแปล เลยรอจนมาถึงวันที่ใจพร้อม

bigmoho

แอบชอนแนวนี้น่ะ อ่านจบแล้วแบบชอบ ชอบเด็กน่ะ

Chaos OSK

เห็นเด็กแล้วแทบร้อง ตำรวจก็นะ หื่นจิงๆ ::Touchy::
ผมยิงให้ไปสบายแล้ว

game2539

ขอให้เอ็งโดนกัดหำขาดไอ้เวร
Edit:ก็ไม่ดาร์คเท่าไรนะเพราะตอนจบถือว่าจบดีอยู่

kudoshinout

อ่านไปช่วงนึงเหมือนจะหยุดอ่าน คิดว่าจะเข้ามาอ่านทำมัยวะ แต่อ่านไปอ่านดันอยากรู้ตอนจบสะงั้น ติดเฉย

อ่านจบแล้วค่อยยังรู้สึกดีขึ้นมาหน่อย อย่างน้อยก็จบดีละมั้งนะ

mariners1

เตรียมตับมาพร้อม ข้าพร้อมจะรับด้านมืดอย่างเต็มที่
พี่ตำหนวดแกก็โหดแหะ เครื่องปั่นปั่นขนาดนั้น แหลกเหลวแน่นอน

——————

มันก็ไม่ดาร์คขนาดนั้นนะ ยังมีชุ่มชื่นหัวใจตอนท้าย น้องแว่นสุดเท่

Restart Mwy

ดีที่ตับเลเวล100ชิวๆ ::Confident::
นึกว่าจะรวมด้วยเป็นคนดีไปอีก

numkrieng

::Evil:: จะดำดิ่งไปถึงไหน ก็จะตามไป
สุดท้ายก็ไมหนักเท่าที่คิดไว้.... ตับยังเหลืออยู่

nekki

รู้ศึกได้เลยว่าคนแปลนี่ นิสัยแบบรุ่นพี่ตำรวจใช่ไหมนี่ เห็นเป็นสายเดียวกันเลย...อะขอโทษเค้าแซวเล่นน่า

จบได้สวยงามมาก เข้าใจคิดดีนะพี่แว่น แอบเจาะถุงยางนี่ สะใจครัช

xonly-1790

เครื่องตีไข่ใส่เข้าไปได้ยังไงเนี่ย ที่สำคัญ2รูด้วย คาดว่าอีกคนคงทนไม่ไหวฆ่าหัวหน้าแน่ๆ แต่ปูทางมาว่าดาร์ก ก็ต้องจับมือกันสิคร๊าบบบบบบ

Edit : ดาร์กไม่สุดซะงั้น ทายผิดเลยไม่น่าดริฟคำตอบเลย ผมโดนหลอกกกกกกก

Phoowadol

::Hmmm:: เห็นคำเตือนเรท. ยิ่งเตือนเหมือนยิ่งยุ ยิ่งอยากอ่าน ห้ามใจไม่ได้เลย เปิดอ่านซะให้มันรู้แล้วรู้รอด. และแล้วมันก็ดาร์กสมกับที่ท่านเตือนไม่มีผิด มันเนื้อหารุนแรงมากเลย กับการจับเด็กประมา มาข่มขืน ถึงแม้ว่าเธอจะเป็นซอมบี้ก็ตาม แต่นี่มันผู้พิทักษ์สันติราช กระทำตัวเยี่ยงนี้ มันไม่น่าให้อภัยเลยจริงๆ ไอ้รุ่นพี่เนี่ยตัวดีเลย โรคจิตชัดๆ เถื่อนดิบ โหดฯลฯ. โอยๆๆๆๆ ใจมันหวิวอีกแล้วเรา สงสารน้องเขาอะ ยิ่งเห็นปมดราม่า ระหว่างหนูน้อยกับคุณแม่ ยิ่งน่าสงสารเข้าไปใหญ่. นี่ผมยังแอบคิดในใจ อยากให้เจ้าตำรวจใหม่ ทายามะ
ตื๊บเจ้ารุ่นพี่คนนี้ให้หมอบไปเลย  ไหนๆก็จะทำกับหนูน้อย แล้ว น่าจะค่อยๆทำหน่อยนะ น้องเขาจะได้มีอารมณ์หน่อย.   ::Crying::
Edit. ไม่คิดว่าพระเอกจะใช้แผนนี้จัดการกับเจ้ารุ่นพี่. มันสะใจผมซะจริงๆ ยิงทิ้งแม่ม....จบแบบนี้มันดีหน่อยที่มันไม่ดาร์ค มากนัก. แล้วนี่หลังจากพาน้องเขาไปหาแม่แล้ว จะพา เธอไปไหนต่อ เนี่ย. อย่าบอกนะว่าจะพาไปเก็บไว้กินเอง แต่ถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆ น้องเขาก็คงชอบนะ เพราะพระเอกน่าจะนุ่มนวลกว่า   เนอะ
  สุดท้าย ขอบคุณมากครับ

Icon Iname