ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treerasitnut

ขออนุญาติ ไม่ม้นเกี่ยวกับการตูนนะครับ คือผมชอบผลงานท่านมาก ชอบกว่าของท่านhyp...อีกครับ โดยเฉพาะการเลือกเรื่องมาแปล บอกตามตรง หลายเรื่องผมเคยอ่านภาคengแล้ว แต่ไม่มีใครแปล มาเจอท่านที่มีรสนิยมเดียวกัน ผมดีใจมาก เข้ามาดูของท่านทุกเรื่อง บางเรื่องอาจไม่ได้เม้น เพราะไม่ชอบลายเส้นของเรื่องนั้น(เลือกอ่านจากภาพครับ55) ผมขอโทษ ที่ไม่ได้เม้น บางเรื่องที่ผมไม่ชอบ ผมก็ควรจะเม้นเปนกำลังใจให้ท่าน ผมสัญญาว่าจะเม้นทุกเรื่องต่อจากนี้ของท่าน ทั้งชอบและไม่ชอบครับ ถ้าท่านยังแปลอยุ้นะ55 ผมเข้าใจว่ามันเหนื่อย และที่ท่านมาทำให้พวกเราอ่าน มันเปนบุญของพวกเรามากแล้วครับ ถึงท่านจะเลิกแปลไป ผมกะจะจำชื่อท่านไว้ ท่าน Skater

ปล ขอบคุณมากๆครับ จากใจเด็กคนนึงครับ

syndromz

ใจเย็นๆครับท่าน อย่าเพิ่งถอดใจไป ยังไงก็ยังมีนักอ่านที่ดีๆคนที่ติดตามผลงานของพวกท่านอยู่ครับ เป็นก_ลังใจให้ครับผม

exsoldier

เด๋ววววว แปปๆ ชวนมาล้างตัวที่ห้องนี่ คุณไซโตะไม่ทำงานใช่ไหม อิอิ    จับฟาดซะ มาถึงถ้ำเสือแล้วว 

ปล ผผมเข้าใจคุณ kater นะครับ  เอาใจช่วย แต่ถ้าวันนึง คุณ เบื่อละเลิกแปลไป ผมไม่ว่าอะไรคุณแน่นอน เอาที่คุณ kater สบายใจได้เลย  ::Ahoo:: ::Ahoo::

เพิ่มเติม เจอแบบนี้ ผมเข้าชมรมทุกวันยังได้ อิอิ เพื่อชุมชนเลยนะเนี่ยยยย

tronnakub

ผัวไปประชุม เมียไม่อยู่ มาช่วยกันเก็บขยะ
แล้วล้มมาถูกที่ด้วยนะ

กลายเป็นช่วยกันเก็บขยะทุกครั้ง แล้วก็อึ้บกัน
เรื่องจริงมีแบบนี้ไหมนิ

ปล.เป็นกำลังใจให้นะครับ

tazasss01

เจอแบบนี้จะช่วยเก็บขยะทุกวันเลย

อย่างนี้สิน่ะ เติมเต็มในสิ่งที่ขาด สบายไปเลย

lungdee

พามาล้างตัวอย่างงี้ ต้องล้างให้หมดจดถึงจะดีน้า

tudring

ถ้าเจอแบบนี้บ้างจัง ทำให้อยากเป็นจิตอาสาแล้วสิ

dreamlost

ท่าทางจะเสพสพบ่มิสมทั้งคู่ มาเจอกันแบบนี้ก็ลงตัวพอดี

zorro

Kit.m555

ชุดมั้นยั่วจนเกินห้ามใจไหว แค่เห็นตั้งก็ชวนมาล้างตัวด้วยกันละ ::HoHo::
Edit : ต่างคนต่างขาดสิ่งที่ขาดหายแล้วก็เติมกันจนล้น  ::Beggar::

ALUTB01 .

อยากทำความดีเพื่อชุมชนกับคุณอีกบ่อยๆครับ ขอแค่แต่งชุดนี้มา ผมเก็บขยะทั้งตำบลผมก็ยอมครับ

อ่านจบแล้วครับ

ในที่สุดก็เข้าใจ ว่าทั้งคู่ต่างเติมเต็มให้กันและกัน
น่าเสียดายถ้าคู่ของทั้งสองคนไม่รู้เรื้องนี้
ผมว่ามันคงดีกว่าถ้าทั้งสองครอบครัวรับรู้และเข้าใจปัญหากันนะครับ

kob_wj

gunflow

เอากดหน้าขนาดนั้น ไม่น่าทนถึงห้องไหวนะนั้น น่าจะจับกดลงตรงนั้นเลย

อ่านจบแล้วครับ รู้สึกว่าไปเลิกกับผัวเมียตัวเองแล้วมาอยู่ด้วยกันเถอะ จะได้สบายไปเลย

Takashima Matsumoto

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากๆครับ ลายเส้นก็วาดได้สวยมากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

oninomo55

นึกว่าผช จะรุก ผญรุกซะงั้นแหละ ::HeyHey::

สนุกดีครับ แต่สั้นไปหน่อยยยยย   ::Grimace::