ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponpon bangkok

ใส่ชุดเก็บขยะที่รัดกุมพร้อมที่จะปลดปล่อย แถมชวนล้างตัวในห้องน้ำที่บ้านอีก รู้นะคิดไรอยู่

ว่าแล้วสุดท้ายก็คงลงเอยแบบนี้ อยากไปเก็บขยะแถวนั้นบ้างจังเลย

อ้างจาก: ponpon bangkok เมื่อ ตุลาคม 26, 2018, 05:42:01 ก่อนเที่ยง
ใส่ชุดเก็บขยะที่รัดกุมพร้อมที่จะปลดปล่อย แถมชวนล้างตัวในห้องน้ำที่บ้านอีก รู้นะคิดไรอยู่
อ่านแล้วครับ อยากไปเก็บขยะแถวนั้นบ้างจัง แปลได้ดีครับ

Jakapun Kitpoblertsin

jackalza

เป็นเพื่อนบ้านกันมันต้องพัฒนาความสัมพันธ์ให้แนบแน่นสิ

Joshdsukka

ล้างตัวนี่ขึ้นสวรรค์แน่นอน

Edit เอาชุดว่ายน้ำมายั่วถึงที่ ถ้าชีวิตจริงเจองี้นี่สุดยอด

darthvader

เปิดหัวเรื่องมาว่า NTR พออ่านไปแล้วชักสงสัยว่าเรื่องนี้เป็นเมียมา NTR ผัวชาวบ้านหรือเปล่า 55
ิิแถมหกล้มมาเป็นหกสิบเก้าอีก สุดยอด

โอ้ว คนขี้เหงาเรื่องเซีกส์สองคนมาเจอกัน Sex friend ตามสูตรเลยนะเนี่ย
ต่างคนยังรักคู่ตัวเอง แต่มาหาสิ่งที่ขาดจากคนอื่น แบบนี้น่าจะเป็น double NTR นะ

phatsa

เป็นผมเจอแบบนี้ก็ทนไม่ไหวเหมือนกันครับ. หุ่นดีแบบนี้หายาก ::Thankyou::

tongjedsada

แหม่ชวนมาอาบน้ำที่ห้องขนาดนั้น 555555

Edit : โอ้ย ดีสุดๆยิ่งตอนใส่ชุดว่ายน้ำเข้ามานี่แบบ หืออ หุ่นดีมากก ถือว่าเป็นคู่ขาที่เหมาะกันมากๆๆๆๆ55555 สุดท้ายเป็นกำลังใจให้นะครับ ผมรออ่านสงครามเทพอยู่ แหะๆขอบคุณครับ

Suchada Yindirup

NTR ไหมครับเรื่องนี้ มีการชวนไปล้างตัวที่บ้านด้วย

nowhereman

อากาศมันร้อนเลยชวนมาอาบน้ำที่ห้อง งานนี้ใครจะเริ่มก่อนกัน

เก็บขยะบ่อยๆแบบนี้ โดนแซวว่าเป็นกิ๊กอีกต่างหาก สงสัยอีกหน่อยมีเจ้าตัวเล็กมาผสมโรงด้วยแน่ๆ

เอาใจช่วยให้แปลต่อนะครับ

zzxxcc

zeroboy

ก็เคยไปเป็นจิตอาสาแต่ทำไมเราไม่เจออย่างนี้บ้างเลย  ::Touchy::

Edit : ชอบประโยคนี้อ่ะ "เสร็จไม่นับ แตกไม่ถือว่าแพ้ "

-*- แซวว่ากิ๊กกัน แซวแม่นดีเนาะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ผลของการทำความดีช่วยเก็บขยะชุมชน และช่วยเหลือเพื่อนที่เก็บขยะด้วยกันจากอุบัติเหตุ เลยทำให้สึจิได้รับรางวัลจากเพื่อนสาว....อิอิ....น่าอิจฉาจุง

Nondon

สงสัยผัวอายะก็ไม่ค่อยจะได้เอาเหมือนกัน คนเปลี่ยวมาเจอกันสนุกแน่ๆ

Edit: เจอผู้ขายตัวเล็กแต่ดุ้นใหญ่เสร็จเลย เป็นกำลังใจให้ท่านเอาผลงานคุณภาพมาลงเรื่อยๆครับ