ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savewater

มีจิติอาสาดูแลชุมชนสวยๆแบบนี้ทำเท่าไรก็ไม่เหนื่อย.... รู้สึกเหมือนกลายเป็นผัวเธอเลย

maxzader

::Doubt::   บังเอินแบบนี้ไม่น่าใช่มั่งหรือว่าจะเป็นแผนของอายะ กันแน่ต้องรออ่านต่อ
ปล. เป็นกำลังใจนักแปลทุกคนนะครับไม่อยากให้เว้ปไปอยู่กันมานาน  ::JubuJubu::

ไอตอนจบก็แอบหวังให้อีกคู่มีอะไรกันผิดหวังไปนิดหน่อย ฮษๆๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ กางเกงสั้นเสมอหูแถมตกลงมาทับกับท่า69อีกเข้าไปล้างตัวในห้องอีก อิจฉาความโชคดีจริงๆ ::Hunger::

#เป็นอะไรที่ลงตัวต่างคนต่างขาดมาช่วยกันเติมเต็ม

twincock

โดนสาวงาบแน่ๆ  มีกิจกรรมแบบนี้ที่ไหนบ้างครับบบ

nokiaon2

แหมจิตอาสาแต่แต่งตัวซะขนาดนี้ใครไม่แข็งก็บ้าแล้ว ยิ่งชวนมาห้อง ไงไงกะต้องมีฟซัมติ่งแน่นวล อยากเจอแบบนี้บ้าง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แต่ละคนคงของขาดกันมาทั้งคู่ พอจังหวะมันได้  ก็ป๊ะกันซะ

gameinter007

CoolNook Thangsakul

ผมก้อเคยมาทำจิตอาสาคล้ายๆแบบเนี้ยแหละ แต่ไม่เคยเจอสาวๆสวยๆแบบนี้มาทำงานเป็นเพื่อนเลย 555+

CoolNook Thangsakul

ดีแล้วละ ที่เมียของพระเอก กับผัวของพระเอก มันบื้อ

โดเรม่อน

อะไรมันจะพอดีขนาดนั้นครับ555 ผมว่าทั้งคู่คงไม่ได้มีอะไรกับคู่ของตัวเองมานานแล้วแน่เลย เลยชวนไปอาบน้ำที่ห้อง
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ เข้าใจว่าคนอ่านเยอะแต่ตอบน้อยผมว่าต้องบังคับตอบแล้วจึงจะอ่านได้ไปเลยครับ อย่างน้อยจะได้กรองคนไปด้วย สู้ๆครับท่าน

เป็นอย่างที่คิดไว้จริงๆ555 ทีนี้เก็บขยะกันทุกอาทิตย์สงสัยจะเก็บกันจนฟ้าเหลือง555

heromomo

ช่างบังเอิญจริงๆเลย อยากจะเป็นไอ้หมอนั้นจัง

Sittideat Suti

เนตไม่ดี..ภาพไม่ขึ้น..รอเติมเนตแล้วจะกลับมาอ่านนะครับ😥😥😥

scorpionx

นี่มันแม่บ้านอารมเปลี่ยวนี่ ใส่ชุดไปล่อมันมา
ขอบคุณครับ

worachat39

ตอนหลังมีชวนมาล้างตัวด้วยโดนแน่นอน ผมว่ายังไงชายก็น่าจะรู้อยู่แล้วมั้งเลยตามมา

เหมือนเติมส่วนที่ขาดแต่ละคนเลยนะครับ ไม่ได้ntrเลยนะ แต่ตอนหลังมีขนลุกบ้างแหละเจอเดาถูก 555