ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thitiwat Jaruphun

เป็นความบังเอิญ...ที่ชั่งเหมาะกับเรื่องเสียวๆๆ....อยากเข้าชมรมแบบนี้บ้าง

Glauca Servant SK

แหม่ถ้าจะใส่กางเกงสั้นไปล่อซะขนาดนี้จะมีหมู่รึเปล่าน้า

ปล. รู้สึก ntr แนวนี้มันซอฟๆไงไม่รุ้รึว่าเราแข็งแกร่งแล้ว

wuttiya

ใหญ่ทั้งคู่ ดูแล้วน่ายาวเลย หาทางจบคงยาก และมีใจกันทั้งคู่ถ้าที่บ้านกลับช้าคงต่อกันถึงเช้าแน่งานนี้มีฟ้าเหลือง

fillisfox

ใจเย็นๆนะครับท่าน ผมคนนึงที่ติดตามผลงานและเป็นกำลังใจให้มาตลอด ยังไงก็สู้ๆนะครับ  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

CheekyDream

กำลังลุ้นเลย เสียดายนิดหนึงว่าไม่ได้ไปกันหลายคน
::Oops::

janarak24

08455196

อ่านมาเบื้องต้นแล้ว เนื้อเรื่องน่าติดตามลายเส้นดูสบายตาดีมากครับ  ขอบคุณผู้แปลการ์ตูนอ่านเข้าใจง่ายดีครับ และลงการ์ตูนที่น่าอ่านแบบนี้ด้วยขอรับ

Jikkig16

ชวนมาที่ห้องอย่างนี้ หลังจากเก็บขยะ แล้วพี่จะกวาดให้เรียบเลย  ::Confident::

แหม่ะ...น่าสงสารเขาน่ะค่ะ ผญ.สวย ผัวไม่เบื่อซะงั้น ผช.ใหญ่ลำบากเมียอีก
2คนนี้คงไม่ผิดมั้ง ว่าแต่ลายเส้นแบบนี้ก็ดูดีไปอีกแบบ งานดีครับ

alaaum

ใช่แบบจิตอาสารึเปล่า อ่านแล้วอยากอาสามั่งแล้วครับ

patpong

งานอาสาที่เยี่ยม  มีจิตอาสาแบบนี้ ได้ไปอาบน้ำที่ห้องจะเหลือเหรอ..

สลัดผักใส่ไข่

แนวหนุ่มโชคดีอีกแล้ว

//แก้ไข

แหม ชวนมาล้างตัวที่ห้องไม่เรียบร้อยก็แปลกแล้ว หุ่นผู้หญิงสุดยอดมาก เป็นกำลังใจให้ผู้แปลครับ

guygut

บังเอิญ จนได้เรื่อง เซ็กซี่ขนาดนี้จะอดใจไหวเหรอครับ

por774

ช่างเป็นความบังเอิญที่ลงตัวจริงๆครับ แถมพามาล้างตัวที่ห้องอีก แบบนี้รอดยากครับ

cat669

บังเอิญไม่พอ น่าจะใหญ่จนสาวอยากได้ อ่อยขนาดพามาห้องเลย

เพิ่มเติม บังเอิญเข้ากันได้ดีซะอีกนะ ทำไมชีวิตรักกะ เรื่องแบบนี้ ไปด้วยกันยากจัง