ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

ให้ท่าซะขนาดนี้ สงสัยผัวไม่ค่อยสนใจ  5555

คุณนายจะร้อนแรงอะไรปานนั้น สู้ไม่มีถอยเลย

reppok111

Devil Joker

พามาล้างตัวที่ห้อง ก็รู้ๆ กันอยู่นะว่า ยนน.  ::HoHo::

kaitama

สงสัยขนาดของผัวคงเล็ก เจ้แกเลยไปหาของใหญ่ ::Shy::

ใหญ่ชิบ.... ::Horror::

HaoMaRu

มีปัญหาเรื่องบนเตียงกับที่บ้านกันทั้ง พอมาเจอคู่ที่ใช่มันลงล็อค การลักลอบเป็นชู้จึงบังเกิด

sohee1412.

เป็นจิตอาสานี่ดีจริงๆ แบบนี้เก็บได้ทั้งวัน 555

iamno0015

เก็บขยะอยู่ดีๆชวนมาอาบน้ำเฉย  พล็อตแบบนี้เป็นสูตรสำเร็จของแนว NTR เลย แต่ภาพสวยมากๆครับ  เดี๋ยวขออ่านที่เหลือต่อนะครับน่าจะเข้มข้นและมีตอนต่อไป

neon.sutiwat

เอ็งไม่เห็นจะเก็บขยะเลยฟร่ะ! 55555 มันละสายตาไม่ได้สินะ  ::Shy::

:: NTR เบาๆ สบายตับ สนุกมากเลยครับ

Akira Watanabe

::Shy:: แหม่ เข้าถ้ำเสือ ก็ต้องได้ซั่มเสือสิครับ

::Shy::  ความเหงากับขั้วบวก ขั้วลบ หนุ่มสาวได้มาพบกันในคืนร้าวราน 555+

แมงโก้ส้นตีน

จัดสิจ๊ะ พ่อบ้านอารมณ์เปลี่ยว อีกฝั่งก็แม่บ้านสุดฮอต

แข็งปั๋งขนาดนั้น แถมยังพามาล้างตัวที่ห้องอีก จะได้เป็นการกระชับความสัมพันธ์ในชุมชนไปด้วย  ::DookDig::

เดาไม่ผิดเลย แม่บ้านก็อารมณ์เปลี่ยวพอกัน 😆

chang.suriyapong

สถานการณ์เป็นใจหรือมันเป็นแผน แต่ที่แน่ๆมันต้องเป็นแผนของใครสักคน หวังจะซั่มชัวว์

Tinnapop Aekmakrnnwakul

ความบังเอิญที่เหมือนกัน มาเจอกันเลยทำให้เข้าใจกันสินะ ::Grimace:: ::Grimace::

nekki

ผมว่าฝ่ายหญิงแต่ตัวยั่วด้วยละ แต่ตัวมาเก็บขยะอะไรกันแต่งตัวแบบนี้
และก็ท่าแลนดิ่งน้องๆท่านมหาเทพริโต๊ะ นั้นอีก

ฝ่ายชายของใหญ่เกินเลยกลัวแฟนเจ็บ เลยมาลงเออกับเพื่อนบ้านแบบนี้ มันดีจริงๆ

araristz

ก่อนอื่น ต้องขอบคุณนักแปล ครับที่ได้ทำผลงานให้เราได้อ่านและได้สัมผัส กลิ่นอายของการเป็น Doujin ที่ลงตัว ทั้งภาพ ทั้งเนื้องหา ครับ ขอบคุณครับ

Tdestiny

ฝ่ายหญิงมันเหมือนจะไม่ยั่วนะ แต่ดูแต่งตัวเข้าสิ

ฝ่ายชายที่ไหนจะทนกันได้ละเนี่ย ::HoHo::

ผมนี้อ่านจบแล้วอยากจะไปทำงานเพื่อสังคมเลยครับ