ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Addy04245

เหงื่อเยอะ พามาล้างตัวแบบนี้ สบายตัวละพ่อหนุ่ม 

Addy04245

ความบังเอิญที่ทั้งคู่ ได้ทำกิจกรรมเก็บขยะบ่อยๆ  อยากไปทำเก็บขยะด้วยเลย

pinmonkey

สะพานทอดยาวสู่สวรรค์ ผิดแนวที่เห็นเอ็นทีอาร์ทั่วไปเลยครับ ขอบคุณมากครับ

nitikornza

โคตรคระละอิจฉาเลยจร้า แหม่ มันช่างสุดยอดเสียจริง

littlevoi

สกิลการบอกว่า "ผมไม่ได้มีอะไรมานานแล้ว + กับชมอีกฝ่ายนึงสวยเป็นสกิล Ultimate ที่ได้ผลลัพธ์เกินคาดหมาย" 55
แล้วไหงแค่หกล้มต้องพากันไปล้างตัวกันถึงบนห้องด้วย อิอิ

ปล.ผมไม่รู้จะให้กำลังใจผู้แปลทุกๆคนยังไงดี แต่ผมขอชมจากใจจริงเลยก็คือพวกท่านแปลได้สนุกมาก ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ

edit.หลังอ่าน : ที่แท้ก็ เสมอกัน 1-1 นี่เอง ฝ่ายนึงภรรยาไม่ให้ อีกฝ่ายนึงสามีไม่ยอมทำเฮ้อออ..

ขอบคุณครับ

picnick

หุ่นแบบนี้ รูปร่างหน้าตาแบบนี้ อยากไปเป็นจิตอาสาโคตรๆ ขอบคุณมากนะครับที่แปลให้อ่าน

warakij

Clint Luump

Tweetty13

::Glad::ตอนแรกที่เข้ามาอ่านผมดูลายเส้นก่อนเลยครับ แล้วก็ดูเนื้อเรื่อง สนุกและอ่านง่ายดี  ขอบคุณครับ

อ่านจบแล้ว สนุกดีครับ  อยากให้มีหลายตอน แบบมีเนื้อเรื่องดีๆ น่าติดตาม

Kornthep Piyawongpinyo

ต้องมีเงื่อนงำแน่ๆ ชวนมีอาบน้ำที่ห้องแบบนี้

เป็นกำลังใจให้นะครับ

เหนก.นกเพ

แม่บ้านสาวสวยมาเจอกับพ่อบ้านที่ไม่ได้จัดกับเมียมานานแล้วเธอก็แต่งตัวยั่วเย็ดเหลือเกินฮุฮุฮุ ::HoHo:: ::HoHo::
การมีเซ็ฏส์มันทำให้ผิวพรรณเต่งตึงนี่หว่า

enozerzz .

อยากไปเป็นจิตอาสาแล้วเจอแบบนี้มั่งจัง จะได้ทำงานไหมละเนี่ย

อาบน้ำเสร็จแล้วมีคนมาถูให้แบบนี้คงฟินตายเลย ถ้ามีจริงๆ

อยากเจอมั่งจริงๆสักครั้งน่อออ

bigboy001

::Crying::  ทำไมตอนไปทำงานกับปภ. หรือพวกกระทรวงสธ. เพื่อชุมชนไม่เจองี้บ้างฟระ เจอแต่ป้า ๆ เห้อๆ ::Crying::

::Thinking:: แต่จะว่าไปการไปเอากับเมียคนอื่น ๆ แล้วเกิดท้องมานี่ก็เรื่องใหญ่เชียวละ ไม่เอาดีกว่าหาเมียเป็นตัวตนไม่นอกใจดีก่า เหอๆ ::DookDig::

virgoranger

Pakawat Panyakorn

มีเพื่อนบ้านใจดีแบบนี้จะออกไปเก็บขยะทุกวัน