ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr.yoyo1978

yopern

ผู้ชาย-ไม่ได้มีอะไรกับภรรยามานานแล้ว
ผู้หญิง-เดาว่าก็คงไม่ได้มีอะไรกับสามีมานานแล้วเหมือน

ในเมื่อสองคนมีอะไรที่ขาดหายเหมือนกัน เวลา สถานที ่เหมาะสม อารมณ์ได้ น่าจะเกิดการเก็บขยะเพื่อชุมชนบ่อยขึ้น

fu.soo

wunman

อืม.... เดาเนื้อเรื่องเบื้องต้น เสร็จไอ้แว่นนี่แน่ แต่ผู้หญิงอาจจะเป็นคนเดินเกมเอง

ให้กำลังใจกับท่านถึงจะรู้ว่าท่านแปลแล้วไม่ได้อะไรตอบแทนเลย ตอนที่ท่านแอดมินหลายๆคนแปลมันทำให้ผมอ่านการ์ตูนสนุกขึ้น และน่าติดตามขึ้น เป็นกำลังใจให้นะครับ

อ่านแล้วสนุกมีปนตลกด้วย เสร็จไม่นับแตกไม่ถือว่าแพ้ 5555

Gunitle

ดูเรื่องที่ยังไม่ได้แปรของท่านแล้วเยอะจริงๆครับ รออ่านยาวๆเลย เรื่องนี้นี่มันพล็อตเอวีชัดๆ 555 ขออ่านต่อเลยนะครับ

Gunitle

อย่าเลิกนะครับท่าน ผมเป็นกำลังใจให้ มันมีปะปนกันอยู่แล้วคนที่อ่านแล้วทำตามกฏกับอ่านไปวันๆ อย่าไปสนใจเลยครับผมม

keatmano

งานนี้คนหนึ่งเมียไม่อยู่ อีกคนก็ผัวไม่ว่าง คงไม่พ้นปลดปล่อยซึ่งกันและกัน one day stand 555

เดาผิดแฮะ กลายเป็นกิจวัตรประจำอาทิตย์ไปเลย ... ออกกำลังช่วยเก็บขยะ  ::HoHo::

sirapop

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สาวสายรุกซะด้วย NTR แบบนี้
อาจจะทำำ
ลายตับนิดๆครับ

Boran Mark

ผลตอบแทน ของจิตอาสาอย่างหนึ่ง 55 ยังงี้ต้องออกไปบำเบ็ญประโยชน์ให้ชุมชนบ่อยๆแล้ว

ravit.weera

เก็บขยะเยอะจนลื่นลงมาเลยนะ แต่ท่าก็ไม่น่าเป็นแบบนี้เลย

grigori00

สู้ๆครับท่าน kater อย่าหายไปอีกคนเลยครับ ทุกวันนี้ห้องโดนจินเงียบมว๊าก เป็นกำลังใจให้ครับ พักได้แต่อย่านาน ผมเสพติดความปวดตับจากท่านแล้ว ต้องมาจ่ายยาบ่อยๆด้วย
-พากันมาถึงห้องขนาดนี้ ไม่ต้องกลัวคนอื่นเข้าใจผิดแล้วหล่ะ 5555
แหม่ มวยถูกคู่จริงๆ

jachal

สาวร่วมอพาทเม้นท์ ชวนเข้าห้องแบบนี้ จัดหนักเลย ::Angry::

สงสัยสามีไม่ยอมทำการบ้าน จึงได้ร่านขนาดนี้

Panupong Limprajan

ฮ้าฟ คร้าบบบบ

เป็นความบังเอิญ.มีเพื่อนบ้านใจดีแบบนี้จะออกไปเก็บขยะทุกวัน
ถ้าเจอแบบนี้ชักอยากเป็นจิตอาสาแล้วสิ