ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jabavox

Log in แล้วเด้งมาหน้านี้พอดีเลย ชอบแนวแบบคนใกล้ตัวแบบนี้มากครับ ::Shy::

ขอบคุณครับ

edcba

สุดยอดแห่งเนื้อเรื่อง แนว NTR มันต้องแบบนี้ครับ มีเนื้อเรื่องปูทางเพื่อให้ปวดตับ
เดาว่างานนี้พระเอกของเราจะได้ซั่ม แม่กับน้องไหม แต่คงไม่พลาด

ป๊าดดดดด เดาผิดอย่างแรง ไม่น่าเชื่อว่า ไม่มี Incest 55555

resistance

จริงแนวนี้ผมชอบนะแต่ยังไม่เข้าใจว่าเงื่อนไขการล้างสมองคืออะไร แต่สงสารพระเอกเหมือนกัน ทุกคนรอบตัวโดนหมดเลย สงสัยว่าพระเอกจะได้ความสามารถนี้มารึเปล่า

Edit เวรกรรม พระเอกไม่ได้อะไรเลยนอกจากเงิน และโควต้ามหาลัย. แต่สุดท้ายก็ไม่เข้าใจเงื่อนไขการล้างสมองอยู่ดี

InW

สงสารพระเอกจริงๆครับได้แต่นั่งดูเค้าทำกัน

kob_wj

งานนี้สงสารพระเอก ส่วนเคนตะนะหน้าตาไม่ได้เรื่องแต่ พ่อรวย นี้ช่วยได้มาก

HK

เงินนี้มันซื้อทุกอย่างได้จริงๆ ลูกเจ้าของบริษัทยักษ์ใหญ่ ถ้าจะผิดก็คงต้องผิดที่พ่อแม่มัน พ่อแม่มันคงต้องโคตรตามใจมากๆ

ตามคำโบราณที่ว่า พ่อแม่รังแกฉันจริงๆ เพราะเท่าที่อ่านเด็กมันก็ทำตามสัญญานะ

***นั้นไง ถึงแม้มันดูแย่ แต่มันก็ทำตามสัญญาทุกคนและทุกข้อเลย จะบอกว่า NTR ก็ไม่ใช่ เหมือน happy End แบบ ดาร์คๆซินะ ::Waiting::

opal5435

อยากเกิดมารวยเลยทีเดียว แม้งเอาทุกคน สรุปใครพระเอกกันแน่เนี้ย
นี่ซินะที่มาของคำว่าแค่รวยxวยก็เข้าไปครึ่่งลำแล้ว ::Fighto::

edit
คิดว่ามันทนไม่ไหวฆ่าซะอีก ที่ไหนได้ชักว่าวเฉย

Pester

ผมว่าตับผมแข็งแรงแล้วนะ แต่พออ่านช่วงแรกจบมันก็หวิวๆไงไม่รู้อ่ะ จบเรื่องตับคงเวลอัพ เนื้อเรื่องทำได้น่าติดตามมากครับ ถ้าเป็นซีรีย์ยาวๆคงดี ส่วนลายเส้น ชอบมากก คงต้องตามหาของอาจารย์ท่านนี้ต่อ

อ่านจบละ มันก็จบดีนะ แต่ทำไมเสียดายปทนพระเอกจังอ่ะ 555 เดี๋ยวจะรอติดตามผลงานเรื่องใหม่นะครับ

trong5171

ถ้าผมเป็นพระเอกคงเรียกค่าไถ่เจ้าเด็กนี่แล้วล่ะ

neokiseki

เน็ทไม่ดีเรอะโหลดภาพไม่ขึ้น
ต่อไปพ่อลูกแม่ลูกรึเปล่า

เอ้าเวรไม่มี

dauk

พอเดาทางไว้อยู่แล้ว ว่าจะต้องได้ทั้งบ้าน และท่าทางพระเอกของเราก็น่าจะได้คนในครอบครัวเดียวกันด้วย

Suthep Thepprathan

ลายเส้นเหมือน manga ทั่วไปเลยครับ ดูแล้วคุ้นเคยสายตา เลือกฟ้อนได้ได้สะอาดดีครับ งานแปลอ่านดูแล้วค่อนข้างลื่นไหลดีครับ ไม่สะดุด ส่วนเนื่อเรื่อง ชอบแนวนี้อยู่แล้วครับ มี story ขอบคุณในการสละเวลามาแปลให้อ่านกันนะครับ

biggerz biggerz

เนื้อเรื่อง และ ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้ไม่เคยอ่านมาก่อน มีความคลาสสิค แต่เนื้อเรื่องแปลกใหม่สำหรับผม

สุดยอดไปเลยครับ ขอบคุณที่่พยายามแปลมาให้อ่านแม้ว่าตัวอักษรค่อนข้างเยอะ

Edit : ความรู้สึกหลังอ่านจบนี่อิจฉามันจริงๆ อำนาจบันดาลทุกสิ่ง

grigori00

เคนตะนี่เป็นเด็กที่ถูกสปอยเต็มที่เลย อยากได้อะไรต้องได้ แต่ผมรู้สึกว่า เคนตะเนี่ยแหละจะเป็นตัวที่ทำให้ความสัมพันธ์ของ
คนในบ้านเปลี่ยนไป ถึงจะรู้สึกหงุดหงิดพระเอกก็เถอะ ไม่ทำอะไรเลยจริงๆ ชักช้าหมาคาบไปแดก ฮ่าๆ
**ดีใจที่ท่านดาร์คลอร์ดตัดสินใจแปลต่อ เรื่องหน้าขอปวดตับหนักๆหน่อยนะครับของขาดมานาน สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้คนแปล

ก่อนอ่านครึ่งหลังหงุดหงิดพระเอกยังไง อ่านครึ่งหลังแล้วหงุดหงิดหนักกว่าเดิม น่าจะลองขอแจมไปเลย มันไม่ได้ห้ามสักหน่อย ชื่อเรื่องคงมาจากโดนอำนาจเงินล้างสมองกันไปหมดสินะ ฮ่าๆ แต่อำนาจมันก็จะดูเวอร์ๆไปหน่อยนะ

ravit.weera

ไอเคนตะนี่ ก็ขยันตั้งกฎแปลกๆนะ ครอบครัวนี้ก็ยอมรับได้ ยอมใจเลย