ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongnoob

โหวต 2 กับ 5นะครับ ไม่รู้มาโหวตทันไหมเนี่ยอยากมีตังกับเขาบ้างเลย

Mr.Shocker

โหวต 5 แน่นอน รุ่นพี่เวอร์จิ้นโดนเปิดซิงจนติดใจแน่ๆ

หกล้าน หักหนี้ 2 ล้าน กำไร4 ล้าน ผ่านไป 1 ปี จ่ายเป็นค่ารีแพร์หมดพอดี พนักงาน 1000 คน!!!

mercuryzx

มีแบ่งตอนด้วย สุดยอดเลยครับ
ขอโหวตให้เรื่องที่ 5 
ส่วนการประมูลผมเดาว่านายใหญ่แกงค์ได้ไปทั้งแม่ทั้งลูกครับ

MrYang

โหวต2ด้วยคนครับ
ลูกสาวนี่รักแม่จริงๆเลยน้ามาช่วยแม่แบ่งเบาภาระได้เยอะเลยค่าตัวพุ่งแน่ๆเพราะแพคคู่

Crystal Blood

Vote 5 ครับ เนื้อเรื่องน่าติดตาม

ได้หกล้าน หักหนี้ เหลือ 4 ล้าน 1 ปี
4ล้าน÷365 = 10,958
สรุปแม่ลูกได้ค่าแรง คนละ 5,479 ต่อวัน คุ้มไหมนะ

tuizeed

โหวตเรื่อง 3. รับจ๊อบเปิดซิงให้เด็กแต่ดันเป็นลูกตัวเอง งานนี้ครั้งเดียวจะพอเสียวเหรอ ครับ
กับเรื่อง 2. น้องชายแฟนมาอาศัยอยู่ด้วย แฟนพี่ก็ดันแกล้งหนุ่มโสดไม่ดูตาม้าตาเรือ ฮะ อยากอ่านทั้งคู่เลยย

siwapol55

โหวต 5 ว่าแต่ชะตากรรมของคู่แม่ลูกนี่ยังมีต่อไหม อยากรู้มาก
ขอบคุณครับ

chang.suriyapong

ขอโหวตให้เรื่องที่ 5 ครับ ดูตัวอย่างแล้วน่าจะสนุกน่าลุ้นว่าจะได้แฟนกี่คน ^^

แมลง ิยิง

โหวตเรื่อง 03 ครับ

ค่าตัวแม่คงไม่เยอะ แต่ค่าตัวลูกนี้ แพงแน่ๆ ได้ไปมี มันส์

au.pruriwat