ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 23 "ล้มเหลว"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 12, 2018, 08:06:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Achita Sanitpon

หนูมายรับเละตลอด น่าสงสารจริงจริง

naxilucifer

ดนัยจะช่วยมายด์ได้ไหมนะ ยังติดตามอยู่เสมอนะครับ

Kacey Chase

ดนัยจะอยู่รอดปลอดภัยไปจนถึงได้สมหวังมั้ยนะ

beeriero

มายไม่รอดแน่ถ้าจะดราม่าปวดตับคนเขียนน่าจะไม่ให้2คนสมหว้งแน่ๆ

swss2511

ดนัยทุ่มสุดตัวเลยงานนี้เจ็บไปทั้งตัวเพื่อน้องมายด์ คงจะสมหวังได้เสียวสักที

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ดนัยจะหรือเปล่าแล้วน้องมายจะเป็นยังไงพี่เข้มจะจัดการวชิระได้หรือเปล่านะ

Man_On_The_Moon

ดีใจมากเลยครับที่กลับมา ผมนี่โคตรจะคิดถึงเรื่องนี้เลยครับ นึกว่าจะโดนลอยแพซะแล้ว ::Crying::

DOTO2006

น้องมายด์จะรอดมั้ยเนี่ยรอมานานเลยละครับ 555555555 ขอบคุณนะครับ

arsenal11

Sawat Songprasop

กลับมาเที่ยวนี้ ดนัยโดนหนักแทบเอาชีวิตไม่รอด ห่วงแต่น้องมายด์ โดนเดนทรชนอุ้มพาไป จะรอดจากโดนพวกมันรุมโทรมได้รึเปล่า

exelier

โอ้ยยย ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ โคตรมันครับพี่น้อง ถ้าออกเป็นเล่มบอกด้วยนะครับ อยากซื้อเก็บไว้อ่านทุกเรื่องเลย

devilfilm

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ จำเรื่องเดิมไม่ได้แล้ว ขอกลับไปย้อนอ่านแปป

sushinmana

ลุ้นให้ดนัยปลอดภัย แต่มาวินกลับมาเป็นคนดีแทนหรอเนี่ย ไม่อยากเชื่อเลย

axon13

รอคอยมานานแสนนาน ซีรี่ย์ที่ติดฉากบู๊มากกว่าฉากเซ็กส์ ขอบคุณครับที่แต่งมาให้แฟนๆ อ่าน

pitsanume

ขอบคุณครับ ห่างหายไปนาน ชีวิตเพื่อชีวิต เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ