ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

เป็นผมเลือกน้องชายแน่นอน แข็งแรงซิกแพคกล้ามใหญ่ ไอ้นั่นก็ใหญ่ด้วย

::GiveMe:: ::Yes!:: ::GiveMe:: ::Yes!:: ::GiveMe:: ::Yes!::
สุดยอดดดดด พี่แม่งโครตใจถึงอ่ะ มีพี่แบบนี้รักตายอ่ะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

iten1234

showlao

เป็นใครจะทนไหวเล่นอ่อยซะขนาดนี้ กลางคืนยังต้องมาฟังเสียงครางอีก 
โดนน้องจัดให้หนำใจแน่ๆ 55

treerasitnut

น้องชายนี่ เหนเปนหนุ่มแว่น ไม่นึกว่าซิกแพคจะขนาดนี้เลยครับท่าน พี่ชายนี่หมูตอนเลยครับ เสียเมียตามระเบียบ

อ่านจบแล้วครับ พีคจริง แฮปปี้เอนดิ้ง

Boyd Dek Long Thang

พี่สะใภ้เล่นแต่งตัวยั่วซะขนาดนี้ จะไม่ให้คิดคงทำใจลำบากละครับ

แถมยังครางดังลั่นบ้านอีก ยิ่งกระตุ้นความอยากอีกทาง

และคำว่า ครั้งเดียว มันไม่น่าจะใช่ครั้งเดียว ในความหมายแน่ๆ

เพราะดูแล้ว พี่สะใภ้ น่าจะอยากได้ดุ้นใหญ่ ๆ มาทำให้เสียวแบบสุดๆ อิอิ ::Glad::

savewater

::HoHo::แกล้งยั่วดีนัก...น้องผัวเลยขัดให้ชุดใหญ่

sittipong111

Nondon

nongzaa bangsai

nekki

เออ ทำงานแล้วลงพุ่งนี้ ใครๆเค้าก้เป็นกันครับ ใครจะไปฟิดเหมือนสมัยวัยรุ่นละ555
พี่สะใภ้เองก็เล่นมากเกินไป
ปล.ผมเองก็ไม่ลงพุ่งนะมีบิ๊กแพ็คอย่างเดียว

kittichai.pachdam

Akira Watanabe

::Shy:: ผมขอแค่ครั้งเดียว ครั้งเดียวเท่านั้น

ครั้งเดียวมันไม่พอหรอก !! 555+

::Ajark::  ไม่อยากเชื่อ จบแฮปปี้เฉยยยยยย !!

edcba

เออ...ไม่ว่าเรื่องไหนพูดว่า ครั้งเดียว นี่ มันจะไม่เป็นจริงเลยซักครั้ง  ::Angry::

มันไม่ใช่ NTR นะเรื่องนี้ 555 Happy ending มาก

อนุชา.เพช

สมาชิกใหม่อิๆ

เตือนไว้เลย ไม่ตอบตอน1 ไม่เกินเที่ยงคืนบิน

mokung