ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daft Punk

ตั้งแต่การแต่งตัวแล้วพี่ะใภ้อย่างแซ่บอะ   ::Dribbling::   ::Dribbling::

โดนจับซิกแพคทีเดียว ศีลแตกเลยพระเอกกุ 555555

#ขอไปออกกำลังกายฟิตกล้ามแปป

warone07

ของน้องทั้งหล่อ และใหญ่กว่าแฟนแบบรี้อดใจไม่ไหว ปล่อยเลยตามเลยกัน มันทั้งคู่แน่ๆ

สลัดผักใส่ไข่

ขอครั้งเดียว ใช่ครับ ครั้งแรกครั้งเดียว ครั้งต่อๆไปก็ไม่ใช่ครั้งแรกแล้ว

BuffFun

ก็ไปยั่วเขาก่อนนี้ แต่เมื่อมีครั้งแรก ก็จะมีครั้งต่อไป อิอิ

ไม่คิดว่าจะจบแบบนี้ แต่แฮปปี้เอนดิ้งดีครับ

penguinzz

อยู่​ด้วย​กัน​ทุกวัน ไม่​ระวัง​ตัว​ขนาด​นี้​ก็​โดนไปตามระเบียบ​สิคร้าบบบบบ

Edit : จบ​ได้​โหด​สัสจริงๆ ตกลง​กัน​ได้​แบบ​นี้​ก็​มี​ด้วย กลางวัน​ของ​น้อง​กลาง​คืนของพี่ วัน​ไหน​อารมณ์​ดีก็จัด 3P สนุก​จัง​เลย​ยยยย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ชายหนุ่มไฟแรงก็แบบนี้ เจอแฟนพี่ชายแต่งตัวเซ็กซี่แถมไม่ได้ระมัดระวังตัวเวลาอยู่กับน้องชายของแฟน เวลามีเซ็กส์กินก็ส่งเสียงดัง ความอดกลั้นก็เลยหมดลง เลยถูกน้องชายแฟนลวนลาม รูปร่างดีๆแบบนี้ครั้งเดียวคงจะไม่พอล่ะมั้ง....ใครที่จะเป็นคนไม่พอกันนะ......อิอิ

Sanya Jai

ปากพี่สะใภ้บอกว่าอย่า ไม่เอา แต่ใจลึกๆถวิลหาควยใหญ่ๆ

Boran Mark

0scar

darkland

นมใหญ่ขนาดนี้ แต่งตัวยั่วขนาดนี้ ไม่โดนเย็ดก็ไม่รู้จะว่าไงละ

Sunsetzi

พี่สะใภ้ก้ยังไม่เว้นเลยนะนายช่างหัวอ่อนจิงๆโดนยุหน่อยไม่ได้เลย

Gunitle

การ์ดกับดักทำงาน 5555 ซีรี่ย์นี่นมโคทุกคนเลยนะครับ ว่าแต่พี่มันกรึบมากไปไม่หน่อยแล้วนะ5555 ตัวพองเชียว ขออ่านกก่อนนะครับ ขอบคุณมากครับผมมมมท่านเาร์ทลอร์ด

HypN♥s

ฉากแรกมา เห็นพี่สะใภ้แล้วจิ๊ดเลย เมิงจะเอ็กซ์ไปถึงไหน....

แต่ดูไอ้ตัวพี่กินแต่เบียร์อุ้วนตุ๊ต๊ะ ท่าทางจะไม่ไหวนะ (@kater ระวังไว้อย่ากินเหล้าเบียร์เยอะ เดี๋ยวจะหุ่นเป็นแบบนี้)

ทำไมไม่เตือนผมเมื่อ3ปีก่อน  ::Snap::

สรุปแล้วรักพี่ แต่รักดุ้นน้องมากกว่า (ร่านนักนะ ยัยพี่สะใภ้)

สรุปสุดท้าย ลงเอยด้วยดี หาที่ไหนได้นะ แบบนี้ ถ้าเป็นจริงคงบ้านแตกไปแล้ว

ปล.ฟังชื่อแฟนพี่เมียผม ชื่อมันแปลกๆนะ ถ้าเมียพี่คือแฟนผมยังพอคุยกันได้
ถ้าพี่สะใภ้คือเมียผมก็โอเคเลย  ::Grimace::

ผมก็ไม่รู้จะแปลยังไง แต่ของท่านHypใกล้เคียงแฮะ คำแรกมันแปลว่า
พี่สะไภ้เลย คำหลัง อยากได้ ต้องการ รวมๆแล้วผมเลยไม่รู้จะแปลไงดี
หรือประมาณ อยากได้พี่สะไภ้เป็นเมียก็ดีนะ เดี๋ยวค่อยแก้ละกัน ขอบคุณคร้าบ

exsoldier

ครั้งเดวเท่านั้นนนน  คำพูดนี้คุ้นจุงงงง   555555   ไม่รอด คุณพี่สาววววว   สงสัยจะได้มีลูกในเร็ววัน

เด๋ว พี่เมิงใจกว้างจังวะ มีจัดเวรให้ด้วย 555555555555

fu.soo

ใครมันจะทนไหวยั่วขนาดนี้

อ่านจบคดีพลิกเป็นครอบครัวสุขสัน ::WowWow::